Segunda Division

Mùa giải gần nhất:

Bắt đầu : 01/01/1970 | Kết thúc : 01/01/1970

928x90

Soi kèo Reus vs Osasuna, 18h00 ngày 23/12 - Chiến thắng cho các vị khách

access_time 11-02-2019

Osasuna đang đứng trước cơ hội chen chân vào top 5 BXH Segunda, một đội bóng đang có phong độ không tốt như Reus sẽ không phải vật cản quá lớn với thầy trò Jagoba Arrasate.

Soi kèo Zaragoza vs Cadiz 03h00 ngày 01/12/2018

access_time 11-02-2019

Dù có lợi thế sân nhà nhưng khả năng cao Zaragoza sẽ gặp nhiều khó khăn trước một Cadiz đang có phong độ tốt hơn.

Soi kèo Gijon vs Cordoba, 02h00 ngày 27/10

access_time 11-02-2019

Gijon đang đạt phong độ tốt trong thời gian gần đây. Cộng thêm điểm tựa sân nhà, họ hoàn toàn đủ sức hạ gục Cordoba đang khủng hoảng.

Soi kèo Elche vs Malaga, 02h00 ngày 20/10

access_time 11-02-2019

Việc chỉ phải hành quân tới sân của một Elche thiếu ổn định ở vòng đấu thứ 10 này sẽ là cơ hội để Malaga tìm kiếm 3 điểm trọn vẹn.

928x90

Soi kèo Almeria vs Las Palmas, 01h30 ngày 14/10 | kèo Nhà cái

access_time 11-02-2019

Soi kèo Nhà cái Almeria vs Las Palmas, 01h30 ngày 14/10 Vòng 9 giải hạng Nhất Tây Ban Nha. Las Palmas đang đứng trước cơ hội chiếm vị trí thứ 2 của Granada trên BXH nếu đánh bại Almeria. Với những gì đang thể hiện, họ hoàn toàn có thể hoàn tất mục tiêu đề ra.

Soi kèo Numancia vs Zaragoza, 01h30 ngày 14/10 - Vòng 9 giải hạng 2 Tây Ban Nha

access_time 11-02-2019

Soi kèo Nhà cái Numancia vs Zaragoza, 01h30 ngày 14/10 Vòng 9 giải hạng 2 Tây Ban Nha. Zaragoza đang đứng trước cơ hội cải thiện vị trí của mình trên BXH Segunda nếu đánh bại Numancia. Với những gì đang thể hiện, họ hoàn toàn có thể hoàn tất mục tiêu đề ra.

Soi kèo Majadahonda vs Lugo, 01h00 ngày 11/9

access_time 11-02-2019

Đều xếp ngoài top 10 Segunda sau 3 vòng đấu đầu tiên của mùa giải, chắc chắn mục tiêu của cả Majadahonda và Lugo vòng đấu tới không gì khác ngoài 3 điểm. Thế nhưng, đội chủ nhà đang cho thấy mình có nhiều cơ hội làm được điều đó hơn.

Soi kèo Numancia vs Elche, 21h00 ngày 9/9

access_time 11-02-2019

Đều chỉ có được hai điểm sau 2 vòng đấu đầu tiên, cả Numancia và Elche đều hiểu rằng việc có được 3 điểm ở trận đấu tới sẽ gần như là điều bắt buộc nếu như không muốn tụt sâu hơn nữa trên BXH.Tuy vậy, nhìn vào nhiều mặt, có vẻ như đội khách Elche mới là đội bóng nhiều khả năng làm được điều mình cần.

Soi kèo Oviedo vs Zaragoza, 23h00 ngày 8/9.

access_time 11-02-2019

Đều chỉ có một trận hòa ở vòng đấu trước, cả Oviedo và Zaragoza đang quyết tâm có được chiến thắng thứ 2 trong mùa giải ở trận đấu cuối tuần này. Thế nhưng nhìn ở nhiều góc độ, có vẻ như đội khách đang có nhiều khả năng làm được điều đó hơn.

928x90

Soi kèo Malaga vs Tenerife, 23h00 ngày 8/9.

access_time 11-02-2019

Đang có phong độ khá cao thời gian gần đây, ở vòng 4 Segunda này, đội đầu bảng Malaga sẽ được tiếp đón một Tenerife thiếu ổn định. Mục tiêu của đội chủ sân Rosaleda chắc chắn sẽ là một chiến thắng và nhiều khả năng họ sẽ làm được điều đó.

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

Lịch thi đấu Segunda Division

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1
Vòng 9
03:00 - 04/06 CD Sport Loreto vs Cultural Santa Rosa

Kết quả thi đấu Segunda Division

Giải Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1
Vòng final
S 03:30 - 26/11 CARLOS MANNUCCI 1 - 1 CESAR VALLEJO

0 - 0
S 03:00 - 03/12 CESAR VALLEJO 3 - 1 CARLOS MANNUCCI

1 - 1
Vòng 3rd_place_final
S 01:00 - 26/11 Juan Aurich 2 - 1 Sportivo Cienciano

2 - 0
S 03:00 - 03/12 Sportivo Cienciano 3 - 1 Juan Aurich

Vòng semifinal
S 01:00 - 12/11 Juan Aurich 3 - 1 CESAR VALLEJO

1 - 1
S 03:30 - 12/11 Sportivo Cienciano 2 - 0 CARLOS MANNUCCI

S 03:00 - 19/11 CESAR VALLEJO 2 - 0 Juan Aurich

2 - 0
S 03:30 - 19/11 CARLOS MANNUCCI 5 - 2 Sportivo Cienciano

1 - 1
Vòng 30
S 03:30 - 29/10 Juan Aurich 6 - 3 CD Sport Loreto

2 - 0
S 03:30 - 29/10 Atletico Grau 5 - 1 Los Caimanes

S 03:30 - 29/10 CESAR VALLEJO 1 - 1 CARLOS MANNUCCI

0 - 0
S 03:30 - 29/10 Union Huaral 11 - 0 Willy Serrato

4 - 0
S 03:30 - 29/10 Deportivo Hualgayoc 0 - 0 Alianza Atletico

S 03:30 - 29/10 Sport Victoria 0 - 2 Deportivo Coopsol

S 03:30 - 29/10 Sportivo Cienciano 4 - 0 Cultural Santa Rosa

Vòng 29
S 03:30 - 22/10 Deportivo Coopsol 1 - 0 Atletico Grau

0 - 0
S 03:30 - 22/10 Alianza Atletico 2 - 1 Juan Aurich

S 03:30 - 22/10 Alfredo Salinas 0 - 6 Deportivo Hualgayoc

S 03:30 - 22/10 CD Sport Loreto 2 - 1 Union Huaral

S 03:30 - 22/10 CARLOS MANNUCCI 6 - 1 Sport Victoria

3 - 0
S 03:30 - 22/10 Los Caimanes 1 - 1 Sportivo Cienciano

0 - 0
S 03:30 - 22/10 Willy Serrato 0 - 3 CESAR VALLEJO

Vòng 28
S 01:00 - 15/10 Juan Aurich 5 - 0 Alfredo Salinas

3 - 0
S 03:00 - 15/10 CESAR VALLEJO 2 - 0 CD Sport Loreto

1 - 0
S 03:00 - 15/10 Atletico Grau 2 - 0 CARLOS MANNUCCI

S 03:30 - 15/10 Union Huaral 2 - 2 Alianza Atletico

0 - 0
S 03:30 - 15/10 Sport Victoria 8 - 1 Willy Serrato

S 03:30 - 15/10 Sportivo Cienciano 2 - 1 Deportivo Coopsol

S 03:30 - 15/10 Cultural Santa Rosa 7 - 0 Los Caimanes

Vòng 27
S 01:00 - 30/09 Deportivo Coopsol 1 - 1 Cultural Santa Rosa

S 03:45 - 30/09 Willy Serrato 1 - 3 Atletico Grau

S 01:00 - 01/10 Alianza Atletico 2 - 4 CESAR VALLEJO

S 03:00 - 01/10 Alfredo Salinas 0 - 3 Union Huaral

S 03:30 - 01/10 CD Sport Loreto 0 - 0 Sport Victoria

S 03:30 - 01/10 Deportivo Hualgayoc 1 - 1 Juan Aurich

S 03:30 - 01/10 CARLOS MANNUCCI 5 - 0 Sportivo Cienciano

4 - 0
Vòng 26
S 01:00 - 24/09 Los Caimanes 0 - 1 Deportivo Coopsol

0 - 1
S 03:00 - 24/09 Atletico Grau 6 - 2 CD Sport Loreto

S 03:00 - 24/09 CESAR VALLEJO 5 - 0 Alfredo Salinas

2 - 0
S 03:30 - 24/09 Union Huaral 1 - 1 Deportivo Hualgayoc

0 - 0
S 03:30 - 24/09 Cultural Santa Rosa 0 - 1 CARLOS MANNUCCI

S 03:30 - 24/09 Sport Victoria 0 - 3 Alianza Atletico

S 03:30 - 24/09 Sportivo Cienciano 9 - 1 Willy Serrato

Vòng 25
S 01:00 - 17/09 Alianza Atletico 3 - 2 Atletico Grau

S 01:00 - 17/09 Juan Aurich 1 - 0 Union Huaral

0 - 0
S 03:00 - 17/09 Alfredo Salinas 1 - 1 Sport Victoria

S 03:30 - 17/09 CD Sport Loreto 0 - 1 Sportivo Cienciano

S 03:30 - 17/09 CARLOS MANNUCCI 3 - 1 Los Caimanes

0 - 1
S 03:30 - 17/09 Deportivo Hualgayoc 0 - 0 CESAR VALLEJO

S 03:45 - 17/09 Willy Serrato 0 - 6 Cultural Santa Rosa

Vòng 24
S 03:00 - 09/09 Deportivo Coopsol 1 - 1 CARLOS MANNUCCI

0 - 0
S 01:00 - 10/09 Los Caimanes 3 - 0 Willy Serrato

S 03:00 - 10/09 CESAR VALLEJO 1 - 3 Juan Aurich

0 - 3
S 03:00 - 10/09 Atletico Grau 4 - 0 Alfredo Salinas

2 - 0
S 03:30 - 10/09 Cultural Santa Rosa 2 - 2 CD Sport Loreto

S 03:30 - 10/09 Sport Victoria 2 - 2 Deportivo Hualgayoc

S 03:30 - 10/09 Sportivo Cienciano 1 - 1 Alianza Atletico

1 - 0
Vòng 23
S 01:00 - 03/09 Juan Aurich 1 - 1 Sport Victoria

0 - 0
S 01:00 - 03/09 Alianza Atletico 4 - 0 Cultural Santa Rosa

S 01:30 - 03/09 Alfredo Salinas 0 - 5 Sportivo Cienciano

S 01:30 - 03/09 CD Sport Loreto 4 - 3 Los Caimanes

S 01:45 - 03/09 Willy Serrato 0 - 8 Deportivo Coopsol

S 03:30 - 03/09 Union Huaral 1 - 1 CESAR VALLEJO

S 01:30 - 04/09 Deportivo Hualgayoc 2 - 0 Atletico Grau

Vòng 22
S 01:00 - 30/08 Deportivo Coopsol 3 - 0 CD Sport Loreto

S 01:00 - 30/08 Los Caimanes 0 - 2 Alianza Atletico

0 - 1
S 03:00 - 30/08 Cultural Santa Rosa 3 - 0 Alfredo Salinas

S 03:30 - 30/08 Sportivo Cienciano 5 - 0 Deportivo Hualgayoc

1 - 0
S 03:00 - 31/08 Atletico Grau 2 - 1 Juan Aurich

0 - 0
S 03:30 - 31/08 CARLOS MANNUCCI 8 - 0 Willy Serrato

5 - 0
S 03:30 - 31/08 Sport Victoria 3 - 2 Union Huaral

0 - 1
Vòng 21
S 03:30 - 26/08 Deportivo Hualgayoc 1 - 0 Cultural Santa Rosa

0 - 0
S 01:00 - 27/08 Juan Aurich 1 - 0 Sportivo Cienciano

1 - 0
S 01:00 - 27/08 Alianza Atletico 1 - 0 Deportivo Coopsol

0 - 0
S 03:00 - 27/08 CESAR VALLEJO 2 - 0 Sport Victoria

0 - 0
S 03:30 - 27/08 Alfredo Salinas 5 - 1 Los Caimanes

S 03:30 - 27/08 Union Huaral 4 - 0 Atletico Grau

2 - 0
S 03:30 - 27/08 CD Sport Loreto 1 - 2 CARLOS MANNUCCI

Vòng 20
S 23:00 - 18/08 Deportivo Coopsol 5 - 0 Alfredo Salinas

3 - 0
S 03:00 - 19/08 Sportivo Cienciano 2 - 1 Union Huaral

S 01:00 - 20/08 Los Caimanes 0 - 1 Deportivo Hualgayoc

0 - 0
S 03:00 - 20/08 Atletico Grau 1 - 0 CESAR VALLEJO

1 - 0
S 03:30 - 20/08 Cultural Santa Rosa 2 - 1 Juan Aurich

S 03:30 - 20/08 CARLOS MANNUCCI 2 - 1 Alianza Atletico

1 - 0
S 03:45 - 20/08 Willy Serrato 1 - 4 CD Sport Loreto

Vòng 19
S 03:45 - 12/08 Sport Victoria 3 - 2 Atletico Grau

S 01:00 - 13/08 Juan Aurich 1 - 1 Los Caimanes

1 - 1
S 01:00 - 13/08 Alianza Atletico 8 - 0 Willy Serrato

S 03:00 - 13/08 CESAR VALLEJO 2 - 3 Sportivo Cienciano

1 - 1
S 03:00 - 13/08 Alfredo Salinas 0 - 3 CARLOS MANNUCCI

S 03:30 - 13/08 Union Huaral 1 - 0 Cultural Santa Rosa

1 - 0
S 03:30 - 13/08 Deportivo Hualgayoc 1 - 0 Deportivo Coopsol

Vòng 18
S 01:00 - 05/08 Deportivo Coopsol 2 - 1 Juan Aurich

2 - 1
S 01:00 - 06/08 Los Caimanes 1 - 2 Union Huaral

S 03:30 - 06/08 CD Sport Loreto 1 - 2 Alianza Atletico

S 03:30 - 06/08 Sportivo Cienciano 1 - 0 Sport Victoria

S 03:30 - 06/08 Cultural Santa Rosa 0 - 0 CESAR VALLEJO

S 03:30 - 06/08 CARLOS MANNUCCI 4 - 0 Deportivo Hualgayoc

S 03:45 - 06/08 Willy Serrato 1 - 1 Alfredo Salinas

0 - 1
Vòng 17
S 03:00 - 28/07 CESAR VALLEJO 1 - 0 Los Caimanes

0 - 0
S 01:00 - 30/07 Juan Aurich 4 - 1 CARLOS MANNUCCI

2 - 0
S 03:00 - 30/07 Atletico Grau 4 - 0 Sportivo Cienciano

S 03:30 - 30/07 Deportivo Hualgayoc 6 - 2 Willy Serrato

S 03:30 - 30/07 Union Huaral 1 - 0 Deportivo Coopsol

1 - 0
S 03:30 - 30/07 Sport Victoria 1 - 0 Cultural Santa Rosa

0 - 0
S 03:00 - 31/07 Alfredo Salinas 1 - 1 CD Sport Loreto

Vòng 16
S 01:00 - 22/07 Deportivo Coopsol 0 - 1 CESAR VALLEJO

S 00:30 - 23/07 Alianza Atletico 1 - 0 Alfredo Salinas

S 01:00 - 23/07 Los Caimanes 1 - 0 Sport Victoria

S 03:30 - 23/07 Cultural Santa Rosa 2 - 1 Atletico Grau

S 03:30 - 23/07 CD Sport Loreto 2 - 2 Deportivo Hualgayoc

S 03:30 - 23/07 CARLOS MANNUCCI 3 - 4 Union Huaral

2 - 1
S 03:45 - 23/07 Willy Serrato 0 - 4 Juan Aurich

0 - 2
Vòng 15
S 01:00 - 15/07 Deportivo Coopsol 2 - 0 Sport Victoria

S 01:00 - 15/07 Alianza Atletico 1 - 0 Deportivo Hualgayoc

1 - 0
S 01:00 - 16/07 Los Caimanes 2 - 1 Atletico Grau

2 - 1
S 03:30 - 16/07 Cultural Santa Rosa 0 - 1 Sportivo Cienciano

S 03:30 - 16/07 CD Sport Loreto 2 - 7 Juan Aurich

S 03:45 - 16/07 Willy Serrato 2 - 2 Union Huaral

2 - 1
S 03:45 - 16/07 CARLOS MANNUCCI 2 - 3 CESAR VALLEJO

1 - 3
Vòng 14
S 01:00 - 09/07 Juan Aurich 0 - 1 Alianza Atletico

0 - 0
S 03:00 - 09/07 Atletico Grau 2 - 2 Deportivo Coopsol

S 03:00 - 09/07 CESAR VALLEJO 2 - 0 Willy Serrato

1 - 0
S 03:30 - 09/07 Deportivo Hualgayoc 1 - 0 Alfredo Salinas

S 03:30 - 09/07 Sportivo Cienciano 4 - 1 Los Caimanes

S 03:30 - 09/07 Sport Victoria 1 - 5 CARLOS MANNUCCI

S 03:30 - 09/07 Union Huaral 5 - 0 CD Sport Loreto

1 - 0
Vòng 13
S 03:30 - 01/07 Deportivo Coopsol 3 - 0 Sportivo Cienciano

S 01:00 - 02/07 Alianza Atletico 2 - 1 Union Huaral

S 01:00 - 02/07 Los Caimanes 3 - 0 Cultural Santa Rosa

1 - 0
S 03:00 - 02/07 Alfredo Salinas 3 - 0 Juan Aurich

S 03:00 - 02/07 CD Sport Loreto 0 - 4 CESAR VALLEJO

S 03:45 - 02/07 Willy Serrato 3 - 1 Sport Victoria

S 03:45 - 02/07 CARLOS MANNUCCI 4 - 1 Atletico Grau

2 - 1
Vòng 12
S 07:00 - 23/06 Sportivo Cienciano 0 - 0 CARLOS MANNUCCI

S 01:00 - 25/06 Juan Aurich 4 - 0 Deportivo Hualgayoc

2 - 0
S 03:00 - 25/06 Atletico Grau 5 - 1 Willy Serrato

S 03:00 - 25/06 CESAR VALLEJO 2 - 1 Alianza Atletico

0 - 0
S 03:30 - 25/06 Cultural Santa Rosa 1 - 1 Deportivo Coopsol

S 03:30 - 25/06 Sport Victoria 2 - 1 CD Sport Loreto

S 03:30 - 25/06 Union Huaral 3 - 2 Alfredo Salinas

Vòng 11
S 03:00 - 17/06 Alianza Atletico 4 - 2 Sport Victoria

1 - 1
S 03:30 - 17/06 Deportivo Coopsol 3 - 3 Los Caimanes

S 03:30 - 17/06 Deportivo Hualgayoc 6 - 2 Union Huaral

S 23:00 - 17/06 Willy Serrato 0 - 7 Sportivo Cienciano

0 - 2
S 03:00 - 18/06 CD Sport Loreto 1 - 1 Atletico Grau

S 03:00 - 18/06 Alfredo Salinas 0 - 3 CESAR VALLEJO

S 03:30 - 18/06 CARLOS MANNUCCI 3 - 1 Cultural Santa Rosa

1 - 1
Vòng 10
S 01:00 - 11/06 Los Caimanes 0 - 3 CARLOS MANNUCCI

0 - 0
S 03:00 - 11/06 Atletico Grau 3 - 1 Alianza Atletico

S 03:00 - 11/06 CESAR VALLEJO 2 - 1 Deportivo Hualgayoc

1 - 0
S 03:30 - 11/06 Sport Victoria 1 - 1 Alfredo Salinas

S 03:30 - 11/06 Cultural Santa Rosa 2 - 1 Willy Serrato

S 03:30 - 11/06 Union Huaral 1 - 0 Juan Aurich

S 03:30 - 11/06 Sportivo Cienciano 5 - 0 CD Sport Loreto

Vòng 9
S 01:00 - 04/06 Alianza Atletico 0 - 4 Sportivo Cienciano

S 01:00 - 04/06 Juan Aurich 2 - 0 CESAR VALLEJO

1 - 0
S 03:00 - 04/06 CD Sport Loreto - Cultural Santa Rosa

S 03:00 - 04/06 Alfredo Salinas 1 - 1 Atletico Grau

S 03:30 - 04/06 CARLOS MANNUCCI 2 - 2 Deportivo Coopsol

S 03:30 - 04/06 Deportivo Hualgayoc 2 - 2 Sport Victoria

S 03:45 - 04/06 Willy Serrato 0 - 4 Los Caimanes

S 03:00 - 05/07 CD Sport Loreto 1 - 0 Cultural Santa Rosa

Vòng 8
S 23:00 - 26/05 Los Caimanes 2 - 0 CD Sport Loreto

2 - 0
S 03:30 - 27/05 Deportivo Coopsol 3 - 3 Willy Serrato

S 03:00 - 28/05 Atletico Grau 2 - 2 Deportivo Hualgayoc

1 - 0
S 03:00 - 28/05 Sportivo Cienciano 1 - 0 Alfredo Salinas

S 03:00 - 28/05 CESAR VALLEJO 3 - 0 Union Huaral

1 - 0
S 03:30 - 28/05 Sport Victoria 0 - 1 Juan Aurich

S 03:30 - 28/05 Cultural Santa Rosa 2 - 1 Alianza Atletico

Vòng 7
S 01:00 - 21/05 Juan Aurich 1 - 0 Atletico Grau

1 - 0
S 01:00 - 21/05 Alianza Atletico 1 - 2 Los Caimanes

S 03:00 - 21/05 CD Sport Loreto 2 - 2 Deportivo Coopsol

S 03:00 - 21/05 Alfredo Salinas 1 - 3 Cultural Santa Rosa

S 03:30 - 21/05 Union Huaral 1 - 0 Sport Victoria

S 03:30 - 21/05 Deportivo Hualgayoc 1 - 4 Sportivo Cienciano

S 03:45 - 21/05 Willy Serrato 0 - 1 CARLOS MANNUCCI

0 - 0
Vòng 6
S 01:00 - 13/05 Los Caimanes 1 - 1 Alfredo Salinas

1 - 0
S 03:30 - 13/05 Deportivo Coopsol 1 - 1 Alianza Atletico

S 03:30 - 13/05 Sport Victoria 0 - 1 CESAR VALLEJO

S 03:30 - 13/05 CARLOS MANNUCCI 1 - 0 CD Sport Loreto

S 03:00 - 14/05 Atletico Grau 2 - 2 Union Huaral

0 - 0
S 03:30 - 14/05 Sportivo Cienciano 1 - 0 Juan Aurich

S 03:30 - 14/05 Cultural Santa Rosa 0 - 2 Deportivo Hualgayoc

Vòng 5
S 01:00 - 06/05 Alianza Atletico 1 - 1 CARLOS MANNUCCI

1 - 1
S 01:00 - 07/05 Juan Aurich 0 - 1 Cultural Santa Rosa

0 - 0
S 03:00 - 07/05 Alfredo Salinas 3 - 0 Deportivo Coopsol

S 03:00 - 07/05 CESAR VALLEJO 2 - 0 Atletico Grau

1 - 0
S 03:00 - 07/05 CD Sport Loreto 2 - 1 Willy Serrato

S 03:30 - 07/05 Deportivo Hualgayoc 2 - 1 Los Caimanes

S 03:30 - 07/05 Union Huaral 1 - 0 Sportivo Cienciano

Vòng 4
S 03:30 - 29/04 Deportivo Coopsol 1 - 2 Deportivo Hualgayoc

S 01:00 - 30/04 Los Caimanes 1 - 1 Juan Aurich

S 03:00 - 30/04 Atletico Grau 5 - 1 Sport Victoria

2 - 0
S 03:30 - 30/04 Sportivo Cienciano 0 - 4 CESAR VALLEJO

S 03:30 - 30/04 CARLOS MANNUCCI 2 - 1 Alfredo Salinas

2 - 0
S 03:30 - 30/04 Cultural Santa Rosa 3 - 1 Union Huaral

S 03:45 - 30/04 Willy Serrato 3 - 0 Alianza Atletico

Vòng 3
S 01:00 - 22/04 Alianza Atletico 2 - 1 CD Sport Loreto

S 01:00 - 23/04 Juan Aurich 2 - 0 Deportivo Coopsol

S 03:00 - 23/04 Alfredo Salinas 2 - 1 Willy Serrato

S 03:00 - 23/04 CESAR VALLEJO 2 - 0 Cultural Santa Rosa

1 - 0
S 03:30 - 23/04 Sport Victoria 2 - 1 Sportivo Cienciano

S 03:30 - 23/04 Deportivo Hualgayoc 2 - 0 CARLOS MANNUCCI

S 03:30 - 23/04 Union Huaral 2 - 1 Los Caimanes

S 04:00 - 19/12 Alianza Universidad de Huanuco 2 - 0 Santos FC Ica

2 - 0
S 06:00 - 19/12 Sportivo Cienciano 0 - 1 CARLOS MANNUCCI

0 - 0
Vòng 2
S 08:00 - 15/04 Deportivo Coopsol 1 - 2 Union Huaral

S 01:00 - 16/04 Los Caimanes 2 - 4 CESAR VALLEJO

S 03:00 - 16/04 CD Sport Loreto 5 - 0 Alfredo Salinas

S 03:30 - 16/04 Sportivo Cienciano 1 - 1 Atletico Grau

S 03:30 - 16/04 CARLOS MANNUCCI 1 - 1 Juan Aurich

1 - 0
S 03:30 - 16/04 Cultural Santa Rosa 1 - 0 Sport Victoria

S 03:45 - 16/04 Willy Serrato 1 - 1 Deportivo Hualgayoc

0 - 0
S 01:30 - 16/12 Sportivo Cienciano 3 - 2 Santos FC Ica

S 03:30 - 16/12 CARLOS MANNUCCI 2 - 2 Alianza Universidad de Huanuco

Vòng 1
S 23:00 - 08/04 CESAR VALLEJO 0 - 0 Deportivo Coopsol

0 - 0
S 01:00 - 09/04 Atletico Grau 2 - 1 Cultural Santa Rosa

S 01:00 - 09/04 Juan Aurich 1 - 0 Willy Serrato

0 - 0
S 03:00 - 09/04 Alfredo Salinas 2 - 0 Alianza Atletico

S 03:30 - 09/04 Sport Victoria 2 - 2 Los Caimanes

S 03:30 - 09/04 Deportivo Hualgayoc 4 - 1 CD Sport Loreto

S 03:30 - 09/04 Union Huaral 1 - 1 CARLOS MANNUCCI

S 04:00 - 12/12 Alianza Universidad de Huanuco 1 - 1 Sportivo Cienciano

S 06:00 - 12/12 CARLOS MANNUCCI 2 - 1 Santos FC Ica

# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 CESAR VALLEJO 28 19 5 4 55 19 36 62
2 CARLOS MANNUCCI 28 16 7 5 66 30 36 55
3 Sportivo Cienciano 28 17 4 7 63 30 33 55
4 Union Huaral 28 14 6 8 58 39 19 48
5 Deportivo Hualgayoc 28 13 9 6 49 38 11 48
6 Juan Aurich 28 14 5 9 51 27 24 47
7 Alianza Atletico 28 14 5 9 48 37 11 47
8 Atletico Grau 28 12 6 10 58 42 16 42
9 Deportivo Coopsol 28 9 10 9 46 32 14 37
10 Cultural Santa Rosa 28 11 4 13 38 36 2 37
11 Los Caimanes 28 7 6 15 38 57 -19 27
12 Sport Victoria 28 6 7 15 34 54 -20 25
13 CD Sport Loreto 28 6 6 16 38 68 -30 24
14 Alfredo Salinas 28 5 6 17 25 66 -41 21
15 Willy Serrato 28 2 4 22 23 115 -92 10
BẢNG Promotion Group
1 CARLOS MANNUCCI 3 2 1 0 5 3 2 7
2 ALIANZA UNIVERSIDAD DE HUANUCO 3 1 2 0 5 3 2 5
3 Sportivo Cienciano 3 1 1 1 4 4 0 4
4 SANTOS FC ICA 3 0 0 3 3 7 -4 0
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 Atletico Grau 14 11 3 0 45 14 31 36
2 Union Huaral 14 10 4 0 35 8 27 34
3 Sportivo Cienciano 14 10 3 1 36 10 26 33
4 CARLOS MANNUCCI 14 10 2 2 46 16 30 32
5 Juan Aurich 14 10 2 2 29 8 21 32
6 CESAR VALLEJO 14 10 2 2 27 9 18 32
7 Deportivo Hualgayoc 14 9 4 1 29 13 16 31
8 Alianza Atletico 14 10 1 3 32 18 14 31
9 Cultural Santa Rosa 14 8 3 3 25 12 13 27
10 Deportivo Coopsol 14 6 5 3 27 15 12 23
11 Sport Victoria 14 6 3 5 25 24 1 21
12 CD Sport Loreto 14 5 4 5 23 26 -3 19
13 Los Caimanes 14 5 3 6 17 17 0 18
14 Alfredo Salinas 14 5 3 6 19 28 -9 18
15 Willy Serrato 14 2 3 9 12 45 -33 9
BẢNG Promotion Group
1 Atletico Grau 14 11 3 0 45 14 31 36
2 Union Huaral 14 10 4 0 35 8 27 34
3 Sportivo Cienciano 14 10 3 1 36 10 26 33
4 CARLOS MANNUCCI 14 10 2 2 46 16 30 32
5 Juan Aurich 14 10 2 2 29 8 21 32
6 CESAR VALLEJO 14 10 2 2 27 9 18 32
7 Deportivo Hualgayoc 14 9 4 1 29 13 16 31
8 Alianza Atletico 14 10 1 3 32 18 14 31
9 Cultural Santa Rosa 14 8 3 3 25 12 13 27
10 Deportivo Coopsol 14 6 5 3 27 15 12 23
11 Sport Victoria 14 6 3 5 25 24 1 21
12 CD Sport Loreto 14 5 4 5 23 26 -3 19
13 Los Caimanes 14 5 3 6 17 17 0 18
14 Alfredo Salinas 14 5 3 6 19 28 -9 18
15 Willy Serrato 14 2 3 9 12 45 -33 9
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 CESAR VALLEJO 14 9 3 2 28 10 18 30
2 CARLOS MANNUCCI 14 6 5 3 20 14 6 23
3 Sportivo Cienciano 14 7 1 6 27 20 7 22
4 Deportivo Hualgayoc 14 4 5 5 20 25 -5 17
5 Alianza Atletico 14 4 4 6 16 19 -3 16
6 Juan Aurich 14 4 3 7 22 19 3 15
7 Deportivo Coopsol 14 3 5 6 19 17 2 14
8 Union Huaral 14 4 2 8 23 31 -8 14
9 Cultural Santa Rosa 14 3 1 10 13 24 -11 10
10 Los Caimanes 14 2 3 9 21 40 -19 9
11 Atletico Grau 14 1 3 10 13 28 -15 6
12 CD Sport Loreto 14 1 2 11 15 42 -27 5
13 Sport Victoria 14 0 4 10 9 30 -21 4
14 Alfredo Salinas 14 0 3 11 6 38 -32 3
15 Willy Serrato 14 0 1 13 11 70 -59 1
BẢNG Promotion Group
1 CESAR VALLEJO 14 9 3 2 28 10 18 30
2 CARLOS MANNUCCI 14 6 5 3 20 14 6 23
3 Sportivo Cienciano 14 7 1 6 27 20 7 22
4 Deportivo Hualgayoc 14 4 5 5 20 25 -5 17
5 Alianza Atletico 14 4 4 6 16 19 -3 16
6 Juan Aurich 14 4 3 7 22 19 3 15
7 Deportivo Coopsol 14 3 5 6 19 17 2 14
8 Union Huaral 14 4 2 8 23 31 -8 14
9 Cultural Santa Rosa 14 3 1 10 13 24 -11 10
10 Los Caimanes 14 2 3 9 21 40 -19 9
11 Atletico Grau 14 1 3 10 13 28 -15 6
12 CD Sport Loreto 14 1 2 11 15 42 -27 5
13 Sport Victoria 14 0 4 10 9 30 -21 4
14 Alfredo Salinas 14 0 3 11 6 38 -32 3
15 Willy Serrato 14 0 1 13 11 70 -59 1
728x90
130x300
130x300