Giải vô địch quốc gia Nga 2

Mùa giải gần nhất:

Bắt đầu : 01/01/1970 | Kết thúc : 01/01/1970

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

Lịch thi đấu Giải vô địch quốc gia Nga 2

Kết quả thi đấu Giải vô địch quốc gia Nga 2

Giải Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1
G 22:00 - 27/07 Rostov Youth 3 - 3 FC Akhmat Grozny Youth

0 - 2
G 17:00 - 28/07 FC Yenisey Krasnoyarsk Youth 2 - 1 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

-0/0.5

2 - 1
G 18:00 - 28/07 Arsenal Youth 1 - 0 Dinamo Moscow Youth

-1

0 - 0
G 15:00 - 29/07 Rubin Youth 1 - 1 TRẺ FK KRASNODAR

-0/0.5

0 - 0
G 13:00 - 30/07 FK UFA TRẺ 1 - 4 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

-0.5/1

0 - 1
G 15:00 - 31/07 Kryliya Sovetov Youth 1 - 3 CSKA MOSCOW TRẺ

-1/1.5

0 - 3
G 20:30 - 02/08 Dinamo Moscow Youth 2 - 1 Rubin Youth

0.5/1

1 - 1
G 12:00 - 04/08 URAL EKATERINBURG TRẺ 2 - 1 TRẺ FK KRASNODAR

0 - 0
G 15:00 - 04/08 Kryliya Sovetov Youth 1 - 2 FC Orenburg Youth

0.5/1

0 - 2
G 16:00 - 04/08 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 0 - 1 Arsenal Youth

0/0.5

0 - 1
G 21:00 - 04/08 FC Akhmat Grozny Youth 0 - 0 FC Yenisey Krasnoyarsk Youth

0.5/1

0 - 0
G 17:00 - 05/08 CSKA MOSCOW TRẺ 3 - 1 Rostov Youth

1 - 0
G 13:00 - 06/08 FK UFA TRẺ 0 - 1 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

-0.5

0 - 0
G 15:00 - 09/08 URAL EKATERINBURG TRẺ 3 - 3 Dinamo Moscow Youth

1 - 1
G 13:00 - 10/08 FC Yenisey Krasnoyarsk Youth 0 - 0 CSKA MOSCOW TRẺ

0.5/1

0 - 0
G 16:00 - 10/08 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 1 - 1 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

1 - 1
G 18:00 - 11/08 FC Orenburg Youth 0 - 2 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

0 - 1
G 19:00 - 11/08 Rostov Youth 1 - 0 Kryliya Sovetov Youth

0 - 0
G 19:00 - 11/08 Arsenal Youth 1 - 0 FC Akhmat Grozny Youth

1 - 0
G 15:30 - 12/08 Rubin Youth 3 - 0 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

2 - 0
G 13:00 - 13/08 FK UFA TRẺ 0 - 4 TRẺ FK KRASNODAR

0 - 2
G 20:00 - 16/08 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 2 - 2 FC Orenburg Youth

0.5/1

2 - 0
G 21:00 - 17/08 CSKA MOSCOW TRẺ 1 - 0 Arsenal Youth

1

1 - 0
G 14:00 - 18/08 TRẺ FK KRASNODAR 1 - 1 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ

0.5

0 - 1
G 19:00 - 18/08 Rostov Youth 3 - 0 FC Yenisey Krasnoyarsk Youth

0.5

0 - 0
G 20:00 - 18/08 FC Akhmat Grozny Youth 3 - 2 Rubin Youth

1 - 2
G 14:00 - 19/08 Kryliya Sovetov Youth 2 - 0 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

2 - 0
G 16:00 - 19/08 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 3 - 1 URAL EKATERINBURG TRẺ

1 - 0
G 18:00 - 19/08 Dinamo Moscow Youth 4 - 0 FK UFA TRẺ

2

2 - 0
G 18:00 - 24/08 Arsenal Youth 1 - 2 Rostov Youth

1 - 2
G 18:00 - 24/08 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 2 - 0 Dinamo Moscow Youth

1 - 0
G 19:30 - 24/08 URAL EKATERINBURG TRẺ 2 - 0 FC Akhmat Grozny Youth

0 - 0
G 15:00 - 25/08 Rubin Youth 0 - 0 CSKA MOSCOW TRẺ

0 - 0
G 15:00 - 25/08 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 2 - 0 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

0 - 0
G 17:00 - 25/08 FK UFA TRẺ 0 - 5 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

0 - 3
G 12:00 - 26/08 FC Orenburg Youth 0 - 0 TRẺ FK KRASNODAR

0 - 0
G 13:00 - 26/08 FC Yenisey Krasnoyarsk Youth 0 - 2 Kryliya Sovetov Youth

0 - 0
G 18:30 - 30/08 Rostov Youth 1 - 2 Rubin Youth

1 - 2
G 16:00 - 31/08 Kryliya Sovetov Youth 2 - 1 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

2 - 1
G 18:00 - 31/08 CSKA MOSCOW TRẺ 2 - 0 URAL EKATERINBURG TRẺ

1 - 0
G 21:00 - 31/08 TRẺ FK KRASNODAR 2 - 1 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

2 - 1
G 15:00 - 01/09 FC Yenisey Krasnoyarsk Youth 1 - 1 Arsenal Youth

0 - 1
G 19:00 - 01/09 Dinamo Moscow Youth 2 - 1 FC Orenburg Youth

1 - 1
G 20:00 - 02/09 FC Akhmat Grozny Youth 3 - 0 FK UFA TRẺ

2 - 0
G 15:00 - 03/09 URAL EKATERINBURG TRẺ 1 - 0 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

1 - 0
G 18:00 - 07/09 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 2 - 0 FC Orenburg Youth

2 - 0
G 16:00 - 14/09 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 0 - 2 Dinamo Moscow Youth

0 - 1
G 20:30 - 14/09 Rubin Youth 2 - 1 FC Yenisey Krasnoyarsk Youth

1 - 0
G 13:00 - 15/09 FK UFA TRẺ 0 - 7 CSKA MOSCOW TRẺ

0 - 5
G 15:00 - 15/09 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 3 - 2 FC Akhmat Grozny Youth

2 - 2
G 16:00 - 15/09 Arsenal Youth 3 - 0 Kryliya Sovetov Youth

1 - 0
G 19:00 - 15/09 FC Orenburg Youth 2 - 4 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

0 - 4
G 15:00 - 16/09 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 1 - 3 TRẺ FK KRASNODAR

0 - 3
G 14:00 - 17/09 URAL EKATERINBURG TRẺ 2 - 3 Rostov Youth

1 - 3
G 16:00 - 21/09 Dinamo Moscow Youth 6 - 0 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

3 - 0
G 16:00 - 21/09 Arsenal Youth 2 - 1 Rubin Youth

0 - 1
G 18:00 - 21/09 Rostov Youth 4 - 0 FK UFA TRẺ

1 - 0
G 11:00 - 22/09 FC Yenisey Krasnoyarsk Youth 1 - 1 URAL EKATERINBURG TRẺ

0 - 1
G 16:00 - 22/09 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 3 - 3 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

1 - 0
G 18:00 - 22/09 FC Akhmat Grozny Youth 2 - 0 FC Orenburg Youth

0 - 0
G 18:00 - 22/09 CSKA MOSCOW TRẺ 1 - 2 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ

0 - 1
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 CSKA MOSCOW TRẺ 8 5 2 1 17 4 13 17
2 Rostov Youth 8 5 1 2 18 11 7 16
3 Arsenal Youth 8 5 1 2 10 5 5 16
4 Dinamo Moscow Youth 8 5 1 2 19 8 11 16
5 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 6 4 2 0 11 5 6 14
6 TRẺ FK KRASNODAR 7 3 3 1 12 6 6 12
7 URAL EKATERINBURG TRẺ 8 3 2 3 12 13 -1 11
8 FC Akhmat Grozny Youth 8 3 2 3 13 11 2 11
9 Rubin Youth 8 3 2 3 12 10 2 11
10 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 7 3 1 3 12 10 2 10
11 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 7 3 1 3 16 12 4 10
12 Kryliya Sovetov Youth 7 3 0 4 8 10 -2 9
13 FC YENISEY KRASNOYARSK 8 1 4 3 5 10 -5 7
14 FC Orenburg Youth 8 1 2 5 7 15 -8 5
15 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 8 1 2 5 6 17 -11 5
16 FK UFA TRẺ 8 0 0 8 1 32 -31 0
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 Arsenal Youth 5 4 0 1 8 3 5 12
2 Dinamo Moscow Youth 4 4 0 0 14 2 12 12
3 URAL EKATERINBURG TRẺ 5 3 1 1 10 7 3 10
4 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 4 3 1 0 8 3 5 10
5 Rostov Youth 5 3 1 1 12 5 7 10
6 FC Akhmat Grozny Youth 4 3 1 0 8 2 6 10
7 CSKA MOSCOW TRẺ 4 3 0 1 7 3 4 9
8 Rubin Youth 4 2 2 0 6 2 4 8
9 Kryliya Sovetov Youth 4 2 0 2 6 6 0 6
10 FC YENISEY KRASNOYARSK 5 1 3 1 4 5 -1 6
11 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 3 1 1 1 6 5 1 4
12 TRẺ FK KRASNODAR 2 1 1 0 3 2 1 4
13 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 2 1 0 1 2 2 0 3
14 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 2 0 1 1 3 5 -2 1
15 FC Orenburg Youth 3 0 1 2 2 6 -4 1
16 FK UFA TRẺ 5 0 0 5 1 21 -20 0
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 CSKA MOSCOW TRẺ 4 2 2 0 10 1 9 8
2 TRẺ FK KRASNODAR 5 2 2 1 9 4 5 8
3 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 5 2 1 2 10 8 2 7
4 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 4 2 0 2 10 7 3 6
5 Rostov Youth 3 2 0 1 6 6 0 6
6 FC Orenburg Youth 5 1 1 3 5 9 -4 4
7 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 6 1 1 4 3 12 -9 4
8 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 2 1 1 0 3 2 1 4
9 Arsenal Youth 3 1 1 1 2 2 0 4
10 Dinamo Moscow Youth 4 1 1 2 5 6 -1 4
11 Rubin Youth 4 1 0 3 6 8 -2 3
12 Kryliya Sovetov Youth 3 1 0 2 2 4 -2 3
13 URAL EKATERINBURG TRẺ 3 0 1 2 2 6 -4 1
14 FC YENISEY KRASNOYARSK 3 0 1 2 1 5 -4 1
15 FC Akhmat Grozny Youth 4 0 1 3 5 9 -4 1
16 FK UFA TRẺ 3 0 0 3 0 11 -11 0