Giải vô địch quốc gia Nga 2

Mùa giải gần nhất:

Bắt đầu : 01/01/1970 | Kết thúc : 01/01/1970

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

Lịch thi đấu Giải vô địch quốc gia Nga 2

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1
Vòng 18
18:00 - 01/03 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW vs SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ
18:00 - 02/03 ARSENAL TULA TRẺ vs CSKA MOSCOW TRẺ
18:00 - 02/03 FC ORENBURG TRẺ vs ANZHI MAKHACHKALA TRẺ
18:00 - 02/03 FK UFA TRẺ vs DINAMO MOSCOW TRẺ
18:00 - 02/03 RUBIN KAZAN TRẺ vs FC AKHMAT GROZNY TRẺ
18:00 - 02/03 URAL EKATERINBURG TRẺ vs TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG
18:00 - 02/03 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ vs FK ROSTOV TRẺ
16:00 - 03/03 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ vs TRẺ FK KRASNODAR
Vòng 19
18:00 - 09/03 FC AKHMAT GROZNY TRẺ vs URAL EKATERINBURG TRẺ
18:00 - 09/03 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ vs TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW
18:00 - 09/03 DINAMO MOSCOW TRẺ vs FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ
18:00 - 09/03 TRẺ FK KRASNODAR vs FC ORENBURG TRẺ
18:00 - 09/03 FK ROSTOV TRẺ vs ARSENAL TULA TRẺ
18:00 - 09/03 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ vs FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ
18:00 - 09/03 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG vs FK UFA TRẺ
18:00 - 09/03 CSKA MOSCOW TRẺ vs RUBIN KAZAN TRẺ
Vòng 20
18:00 - 16/03 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ vs SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ
18:00 - 16/03 ARSENAL TULA TRẺ vs FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ
18:00 - 16/03 FC ORENBURG TRẺ vs DINAMO MOSCOW TRẺ
18:00 - 16/03 FK UFA TRẺ vs FC AKHMAT GROZNY TRẺ
18:00 - 16/03 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW vs TRẺ FK KRASNODAR
18:00 - 16/03 RUBIN KAZAN TRẺ vs FK ROSTOV TRẺ
18:00 - 16/03 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ vs TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG
18:00 - 16/03 URAL EKATERINBURG TRẺ vs CSKA MOSCOW TRẺ
Vòng 21
17:00 - 30/03 FC AKHMAT GROZNY TRẺ vs FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ
17:00 - 30/03 DINAMO MOSCOW TRẺ vs TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW
17:00 - 30/03 TRẺ FK KRASNODAR vs ANZHI MAKHACHKALA TRẺ
17:00 - 30/03 FK ROSTOV TRẺ vs URAL EKATERINBURG TRẺ
17:00 - 30/03 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ vs ARSENAL TULA TRẺ
17:00 - 30/03 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ vs RUBIN KAZAN TRẺ
17:00 - 30/03 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG vs FC ORENBURG TRẺ
17:00 - 30/03 CSKA MOSCOW TRẺ vs FK UFA TRẺ
Vòng 22
17:00 - 06/04 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ vs DINAMO MOSCOW TRẺ
17:00 - 06/04 TRẺ FK KRASNODAR vs SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ
17:00 - 06/04 FC ORENBURG TRẺ vs FC AKHMAT GROZNY TRẺ
17:00 - 06/04 FK UFA TRẺ vs FK ROSTOV TRẺ
17:00 - 06/04 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW vs TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG
17:00 - 06/04 RUBIN KAZAN TRẺ vs ARSENAL TULA TRẺ
17:00 - 06/04 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ vs CSKA MOSCOW TRẺ
17:00 - 06/04 URAL EKATERINBURG TRẺ vs FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ
Vòng 23
17:00 - 13/04 FC AKHMAT GROZNY TRẺ vs TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW
17:00 - 13/04 ARSENAL TULA TRẺ vs URAL EKATERINBURG TRẺ
17:00 - 13/04 DINAMO MOSCOW TRẺ vs TRẺ FK KRASNODAR
17:00 - 13/04 FK ROSTOV TRẺ vs FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ
17:00 - 13/04 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ vs RUBIN KAZAN TRẺ
17:00 - 13/04 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ vs FK UFA TRẺ
17:00 - 13/04 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG vs ANZHI MAKHACHKALA TRẺ
17:00 - 13/04 CSKA MOSCOW TRẺ vs FC ORENBURG TRẺ
Vòng 24
17:00 - 20/04 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ vs FC AKHMAT GROZNY TRẺ
17:00 - 20/04 DINAMO MOSCOW TRẺ vs SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ
17:00 - 20/04 TRẺ FK KRASNODAR vs TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG
17:00 - 20/04 FC ORENBURG TRẺ vs FK ROSTOV TRẺ
17:00 - 20/04 FK UFA TRẺ vs ARSENAL TULA TRẺ
17:00 - 20/04 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW vs CSKA MOSCOW TRẺ
17:00 - 20/04 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ vs FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ
17:00 - 20/04 URAL EKATERINBURG TRẺ vs RUBIN KAZAN TRẺ
Vòng 25
17:00 - 23/04 FC AKHMAT GROZNY TRẺ vs TRẺ FK KRASNODAR
17:00 - 23/04 ARSENAL TULA TRẺ vs FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ
17:00 - 23/04 FK ROSTOV TRẺ vs TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW
17:00 - 23/04 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ vs URAL EKATERINBURG TRẺ
17:00 - 23/04 RUBIN KAZAN TRẺ vs FK UFA TRẺ
17:00 - 23/04 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ vs FC ORENBURG TRẺ
17:00 - 23/04 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG vs DINAMO MOSCOW TRẺ
17:00 - 23/04 CSKA MOSCOW TRẺ vs ANZHI MAKHACHKALA TRẺ
Vòng 26
17:00 - 27/04 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ vs FK ROSTOV TRẺ
17:00 - 27/04 DINAMO MOSCOW TRẺ vs FC AKHMAT GROZNY TRẺ
17:00 - 27/04 TRẺ FK KRASNODAR vs CSKA MOSCOW TRẺ
17:00 - 27/04 FC ORENBURG TRẺ vs ARSENAL TULA TRẺ
17:00 - 27/04 FK UFA TRẺ vs URAL EKATERINBURG TRẺ
17:00 - 27/04 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW vs FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ
17:00 - 27/04 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ vs RUBIN KAZAN TRẺ
17:00 - 27/04 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG vs SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ
Vòng 27
17:00 - 04/05 FC AKHMAT GROZNY TRẺ vs TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG
17:00 - 04/05 ARSENAL TULA TRẺ vs TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW
17:00 - 04/05 FK ROSTOV TRẺ vs TRẺ FK KRASNODAR
17:00 - 04/05 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ vs FK UFA TRẺ
17:00 - 04/05 RUBIN KAZAN TRẺ vs FC ORENBURG TRẺ
17:00 - 04/05 URAL EKATERINBURG TRẺ vs FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ
17:00 - 04/05 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ vs ANZHI MAKHACHKALA TRẺ
17:00 - 04/05 CSKA MOSCOW TRẺ vs DINAMO MOSCOW TRẺ
Vòng 28
17:00 - 11/05 FC AKHMAT GROZNY TRẺ vs SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ
17:00 - 11/05 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ vs ARSENAL TULA TRẺ
17:00 - 11/05 DINAMO MOSCOW TRẺ vs FK ROSTOV TRẺ
17:00 - 11/05 FC ORENBURG TRẺ vs URAL EKATERINBURG TRẺ
17:00 - 11/05 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW vs RUBIN KAZAN TRẺ
17:00 - 11/05 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ vs FK UFA TRẺ
17:00 - 11/05 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG vs CSKA MOSCOW TRẺ
Vòng 29
17:00 - 18/05 ARSENAL TULA TRẺ vs TRẺ FK KRASNODAR
17:00 - 18/05 FK ROSTOV TRẺ vs TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG
17:00 - 18/05 FK UFA TRẺ vs FC ORENBURG TRẺ
17:00 - 18/05 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ vs FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ
17:00 - 18/05 RUBIN KAZAN TRẺ vs ANZHI MAKHACHKALA TRẺ
17:00 - 18/05 URAL EKATERINBURG TRẺ vs TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW
17:00 - 18/05 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ vs DINAMO MOSCOW TRẺ
17:00 - 18/05 CSKA MOSCOW TRẺ vs FC AKHMAT GROZNY TRẺ
Vòng 30
17:00 - 25/05 FC AKHMAT GROZNY TRẺ vs FK ROSTOV TRẺ
17:00 - 25/05 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ vs URAL EKATERINBURG TRẺ
17:00 - 25/05 DINAMO MOSCOW TRẺ vs ARSENAL TULA TRẺ
17:00 - 25/05 TRẺ FK KRASNODAR vs RUBIN KAZAN TRẺ
17:00 - 25/05 FC ORENBURG TRẺ vs FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ
17:00 - 25/05 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW vs FK UFA TRẺ
17:00 - 25/05 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG vs FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ
17:00 - 25/05 CSKA MOSCOW TRẺ vs SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ

Kết quả thi đấu Giải vô địch quốc gia Nga 2

Giải Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1
Vòng 17
G 16:30 - 07/12 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 2 - 3 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ

1 - 1
G 17:00 - 07/12 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ 0 - 0 FK ROSTOV TRẺ

0 - 0
G 17:00 - 07/12 CSKA MOSCOW TRẺ 2 - 1 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ

0 - 1
G 19:00 - 07/12 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 2 - 1 FC ORENBURG TRẺ

1 - 1
G 16:00 - 08/12 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 0 - 1 RUBIN KAZAN TRẺ

0 - 0
G 18:00 - 08/12 DINAMO MOSCOW TRẺ 3 - 1 URAL EKATERINBURG TRẺ

1 - 1
G 18:00 - 08/12 TRẺ FK KRASNODAR 2 - 2 FK UFA TRẺ

1 - 1
G 17:00 - 10/12 FC AKHMAT GROZNY TRẺ 3 - 0 ARSENAL TULA TRẺ

1 - 0
Vòng 16
G 16:00 - 29/11 RUBIN KAZAN TRẺ 0 - 1 DINAMO MOSCOW TRẺ

0 - 0
G 16:00 - 30/11 FC ORENBURG TRẺ 0 - 3 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ

0 - 2
G 19:00 - 30/11 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ 0 - 0 FC AKHMAT GROZNY TRẺ

0 - 0
G 15:30 - 01/12 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 3 - 3 FK UFA TRẺ

2 - 0
G 18:00 - 01/12 TRẺ FK KRASNODAR 5 - 0 URAL EKATERINBURG TRẺ

3 - 0
G 16:00 - 02/12 FK ROSTOV TRẺ 0 - 2 CSKA MOSCOW TRẺ

0 - 0
G 16:00 - 02/12 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 0 - 4 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

0 - 2
G 16:00 - 02/12 ARSENAL TULA TRẺ 2 - 1 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

0 - 0
Vòng 15
G 17:00 - 22/11 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 2 - 0 URAL EKATERINBURG TRẺ

0 - 0
G 15:30 - 23/11 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 4 - 1 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ

1 - 0
G 16:00 - 23/11 FC AKHMAT GROZNY TRẺ 0 - 2 CSKA MOSCOW TRẺ

0 - 1
G 17:00 - 23/11 FC ORENBURG TRẺ 1 - 3 FK UFA TRẺ

0 - 3
G 18:00 - 23/11 DINAMO MOSCOW TRẺ 4 - 0 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ

2 - 0
G 15:30 - 24/11 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 0 - 3 RUBIN KAZAN TRẺ

0 - 2
G 16:00 - 25/11 TRẺ FK KRASNODAR 5 - 0 ARSENAL TULA TRẺ

3 - 0
G 16:00 - 25/11 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 3 - 1 FK ROSTOV TRẺ

0 - 1
Vòng 14
G 17:30 - 09/11 ARSENAL TULA TRẺ 0 - 0 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

0 - 0
G 18:00 - 09/11 FK ROSTOV TRẺ 0 - 1 DINAMO MOSCOW TRẺ

0 - 0
G 13:00 - 10/11 URAL EKATERINBURG TRẺ 1 - 2 FC ORENBURG TRẺ

0 - 1
G 14:00 - 10/11 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ 2 - 1 FC AKHMAT GROZNY TRẺ

2 - 1
G 18:00 - 10/11 CSKA MOSCOW TRẺ 1 - 1 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

0 - 0
G 12:30 - 11/11 FK UFA TRẺ 3 - 0 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ

1 - 0
G 15:00 - 11/11 RUBIN KAZAN TRẺ 2 - 4 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

2 - 2
G 15:00 - 12/11 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ 0 - 2 TRẺ FK KRASNODAR

0 - 1
Vòng 13
G 19:00 - 02/11 DINAMO MOSCOW TRẺ 1 - 3 CSKA MOSCOW TRẺ

1 - 2
G 20:00 - 02/11 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 2 - 0 ARSENAL TULA TRẺ

1 - 0
G 18:00 - 03/11 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 4 - 2 URAL EKATERINBURG TRẺ

2 - 1
G 23:00 - 03/11 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 2 - 0 FC AKHMAT GROZNY TRẺ

1 - 0
G 16:00 - 04/11 TRẺ FK KRASNODAR 2 - 2 FK ROSTOV TRẺ

1 - 0
G 17:00 - 04/11 FC ORENBURG TRẺ 1 - 2 RUBIN KAZAN TRẺ

0 - 1
G 18:00 - 04/11 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 3 - 0 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ

0 - 0
G 13:00 - 05/11 FK UFA TRẺ 0 - 5 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ

0 - 4
Vòng 12
G 14:00 - 26/10 URAL EKATERINBURG TRẺ 3 - 1 FK UFA TRẺ

0 - 1
G 18:00 - 26/10 ARSENAL TULA TRẺ 5 - 0 FC ORENBURG TRẺ

2 - 0
G 17:00 - 27/10 FC AKHMAT GROZNY TRẺ 2 - 2 DINAMO MOSCOW TRẺ

1 - 1
G 17:30 - 27/10 FK ROSTOV TRẺ 2 - 0 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

1 - 0
G 13:00 - 28/10 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ 1 - 1 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

1 - 1
G 16:00 - 28/10 CSKA MOSCOW TRẺ 2 - 2 TRẺ FK KRASNODAR

2 - 0
G 17:00 - 28/10 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ 1 - 2 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

1 - 1
G 16:00 - 29/10 RUBIN KAZAN TRẺ 1 - 2 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ

1 - 1
Vòng 11
G 15:00 - 19/10 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 0 - 1 CSKA MOSCOW TRẺ

0 - 0
G 16:00 - 19/10 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 1 - 3 FK ROSTOV TRẺ

0 - 1
G 16:00 - 19/10 FK UFA TRẺ 0 - 3 RUBIN KAZAN TRẺ

0 - 1
G 18:00 - 19/10 FC ORENBURG TRẺ 1 - 0 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ

1 - 0
G 18:00 - 19/10 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 4 - 0 ARSENAL TULA TRẺ

2 - 0
G 12:00 - 20/10 URAL EKATERINBURG TRẺ 2 - 1 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ

1 - 1
G 18:00 - 20/10 DINAMO MOSCOW TRẺ 1 - 2 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

1 - 0
G 18:00 - 20/10 TRẺ FK KRASNODAR 2 - 1 FC AKHMAT GROZNY TRẺ

1 - 0
Vòng 10
G 17:00 - 04/10 ARSENAL TULA TRẺ 6 - 0 FK UFA TRẺ

4 - 0
G 18:00 - 05/10 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ 2 - 1 DINAMO MOSCOW TRẺ

1 - 1
G 18:00 - 05/10 FK ROSTOV TRẺ 4 - 0 FC ORENBURG TRẺ

2 - 0
G 13:00 - 06/10 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ 1 - 2 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ

1 - 1
G 16:00 - 06/10 RUBIN KAZAN TRẺ 1 - 1 URAL EKATERINBURG TRẺ

1 - 0
G 16:00 - 06/10 FC AKHMAT GROZNY TRẺ 2 - 0 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

1 - 0
G 16:00 - 07/10 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 1 - 0 TRẺ FK KRASNODAR

1 - 0
G 16:00 - 07/10 CSKA MOSCOW TRẺ 1 - 0 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

0 - 0
Vòng 9
G 15:00 - 28/09 FC ORENBURG TRẺ 0 - 5 CSKA MOSCOW TRẺ

0 - 3
G 15:00 - 28/09 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 2 - 2 FC AKHMAT GROZNY TRẺ

2 - 1
G 16:00 - 28/09 URAL EKATERINBURG TRẺ 1 - 4 ARSENAL TULA TRẺ

0 - 2
G 16:00 - 28/09 FK UFA TRẺ 0 - 3 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ

0 - 1
G 16:00 - 29/09 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 1 - 1 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

0 - 1
G 18:00 - 29/09 TRẺ FK KRASNODAR 2 - 1 DINAMO MOSCOW TRẺ

2 - 1
G 16:00 - 30/09 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 4 - 0 FK ROSTOV TRẺ

3 - 0
G 16:00 - 30/09 RUBIN KAZAN TRẺ 0 - 2 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ

0 - 1
Vòng 8
G 16:00 - 21/09 DINAMO MOSCOW TRẺ 6 - 0 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

3 - 0
G 16:00 - 21/09 ARSENAL TULA TRẺ 2 - 1 RUBIN KAZAN TRẺ

0 - 1
G 18:00 - 21/09 FK ROSTOV TRẺ 4 - 0 FK UFA TRẺ

1 - 0
G 11:00 - 22/09 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ 1 - 1 URAL EKATERINBURG TRẺ

0 - 1
G 16:00 - 22/09 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 3 - 3 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

1 - 0
G 18:00 - 22/09 FC AKHMAT GROZNY TRẺ 2 - 0 FC ORENBURG TRẺ

0 - 0
G 18:00 - 22/09 CSKA MOSCOW TRẺ 1 - 2 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ

0 - 1
G 15:00 - 24/09 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ 3 - 2 TRẺ FK KRASNODAR

2 - 1
Vòng 7
G 16:00 - 14/09 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 0 - 2 DINAMO MOSCOW TRẺ

0 - 1
G 20:30 - 14/09 RUBIN KAZAN TRẺ 2 - 1 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ

1 - 0
G 13:00 - 15/09 FK UFA TRẺ 0 - 7 CSKA MOSCOW TRẺ

0 - 5
G 15:00 - 15/09 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 3 - 2 FC AKHMAT GROZNY TRẺ

2 - 2
G 16:00 - 15/09 ARSENAL TULA TRẺ 3 - 0 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ

1 - 0
G 19:00 - 15/09 FC ORENBURG TRẺ 2 - 4 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

0 - 4
G 15:00 - 16/09 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 1 - 3 TRẺ FK KRASNODAR

0 - 3
G 14:00 - 17/09 URAL EKATERINBURG TRẺ 2 - 3 FK ROSTOV TRẺ

1 - 3
Vòng 6
G 18:30 - 30/08 FK ROSTOV TRẺ 1 - 2 RUBIN KAZAN TRẺ

1 - 2
G 16:00 - 31/08 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ 2 - 1 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

2 - 1
G 18:00 - 31/08 CSKA MOSCOW TRẺ 2 - 0 URAL EKATERINBURG TRẺ

1 - 0
G 21:00 - 31/08 TRẺ FK KRASNODAR 2 - 1 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

2 - 1
G 15:00 - 01/09 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ 1 - 1 ARSENAL TULA TRẺ

0 - 1
G 17:00 - 01/09 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG - FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ

G 19:00 - 01/09 DINAMO MOSCOW TRẺ 2 - 1 FC ORENBURG TRẺ

1 - 1
G 20:00 - 02/09 FC AKHMAT GROZNY TRẺ 3 - 0 FK UFA TRẺ

2 - 0
G 16:00 - 15/10 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 1 - 0 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ

0 - 0
Vòng 5
G 18:00 - 24/08 ARSENAL TULA TRẺ 1 - 2 FK ROSTOV TRẺ

1 - 2
G 18:00 - 24/08 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 2 - 0 DINAMO MOSCOW TRẺ

1 - 0
G 19:30 - 24/08 URAL EKATERINBURG TRẺ 2 - 0 FC AKHMAT GROZNY TRẺ

0 - 0
G 15:00 - 25/08 RUBIN KAZAN TRẺ 0 - 0 CSKA MOSCOW TRẺ

0 - 0
G 15:00 - 25/08 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 2 - 0 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

0 - 0
G 17:00 - 25/08 FK UFA TRẺ 0 - 5 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

0 - 3
G 12:00 - 26/08 FC ORENBURG TRẺ 0 - 0 TRẺ FK KRASNODAR

0 - 0
G 13:00 - 26/08 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ 0 - 2 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ

0 - 0
Vòng 4
G 20:00 - 16/08 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 2 - 2 FC ORENBURG TRẺ

0.5/1

2 - 0
G 21:00 - 17/08 CSKA MOSCOW TRẺ 1 - 0 ARSENAL TULA TRẺ

1

1 - 0
G 14:00 - 18/08 TRẺ FK KRASNODAR 1 - 1 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ

0.5

0 - 1
G 19:00 - 18/08 FK ROSTOV TRẺ 3 - 0 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ

0.5

0 - 0
G 20:00 - 18/08 FC AKHMAT GROZNY TRẺ 3 - 2 RUBIN KAZAN TRẺ

1 - 2
G 14:00 - 19/08 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ 2 - 0 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

2 - 0
G 16:00 - 19/08 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 3 - 1 URAL EKATERINBURG TRẺ

1 - 0
G 18:00 - 19/08 DINAMO MOSCOW TRẺ 4 - 0 FK UFA TRẺ

2

2 - 0
Vòng 3
G 15:00 - 09/08 URAL EKATERINBURG TRẺ 3 - 3 DINAMO MOSCOW TRẺ

1 - 1
G 13:00 - 10/08 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ 0 - 0 CSKA MOSCOW TRẺ

0.5/1

0 - 0
G 16:00 - 10/08 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 1 - 1 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

1 - 1
G 18:00 - 11/08 FC ORENBURG TRẺ 0 - 2 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

0 - 1
G 19:00 - 11/08 FK ROSTOV TRẺ 1 - 0 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ

0 - 0
G 19:00 - 11/08 ARSENAL TULA TRẺ 1 - 0 FC AKHMAT GROZNY TRẺ

1 - 0
G 15:30 - 12/08 RUBIN KAZAN TRẺ 3 - 0 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

2 - 0
G 13:00 - 13/08 FK UFA TRẺ 0 - 4 TRẺ FK KRASNODAR

0 - 2
Vòng 2
G 20:30 - 02/08 DINAMO MOSCOW TRẺ 2 - 1 RUBIN KAZAN TRẺ

0.5/1

1 - 1
G 17:00 - 03/08 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW - FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ

G 12:00 - 04/08 URAL EKATERINBURG TRẺ 2 - 1 TRẺ FK KRASNODAR

0 - 0
G 15:00 - 04/08 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ 1 - 2 FC ORENBURG TRẺ

0.5/1

0 - 2
G 16:00 - 04/08 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 0 - 1 ARSENAL TULA TRẺ

0/0.5

0 - 1
G 21:00 - 04/08 FC AKHMAT GROZNY TRẺ 0 - 0 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ

0.5/1

0 - 0
G 17:00 - 05/08 CSKA MOSCOW TRẺ 3 - 1 FK ROSTOV TRẺ

1 - 0
G 13:00 - 06/08 FK UFA TRẺ 0 - 1 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

-0.5

0 - 0
Vòng 1
G 16:00 - 27/07 URAL EKATERINBURG TRẺ - ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

-1

G 22:00 - 27/07 FK ROSTOV TRẺ 3 - 3 FC AKHMAT GROZNY TRẺ

0 - 2
G 17:00 - 28/07 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ 2 - 1 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG

-0/0.5

2 - 1
G 18:00 - 28/07 ARSENAL TULA TRẺ 1 - 0 DINAMO MOSCOW TRẺ

-1

0 - 0
G 15:00 - 29/07 RUBIN KAZAN TRẺ 1 - 1 TRẺ FK KRASNODAR

-0/0.5

0 - 0
G 13:00 - 30/07 FK UFA TRẺ 1 - 4 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW

-0.5/1

0 - 1
G 15:00 - 31/07 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ 1 - 3 CSKA MOSCOW TRẺ

-1/1.5

0 - 3
G 15:00 - 03/09 URAL EKATERINBURG TRẺ 1 - 0 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ

1 - 0
G 18:00 - 07/09 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 2 - 0 FC ORENBURG TRẺ

2 - 0
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 CSKA MOSCOW TRẺ 17 12 4 1 36 9 27 40
2 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 16 11 2 3 34 20 14 35
3 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 17 9 3 5 30 20 10 30
4 TRẺ FK KRASNODAR 17 8 6 3 36 18 18 30
5 ARSENAL TULA TRẺ 17 9 2 6 27 21 6 29
6 DINAMO MOSCOW TRẺ 17 9 2 6 34 20 14 29
7 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ 17 9 1 7 28 22 6 28
8 FK ROSTOV TRẺ 17 8 3 6 30 24 6 27
9 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 16 8 3 5 30 20 10 27
10 RUBIN KAZAN TRẺ 17 7 3 7 25 21 4 24
11 FC AKHMAT GROZNY TRẺ 17 5 5 7 24 23 1 20
12 URAL EKATERINBURG TRẺ 17 5 3 9 23 36 -13 18
13 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ 17 2 6 9 11 25 -14 12
14 FC ORENBURG TRẺ 17 3 2 12 13 40 -27 11
15 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 17 2 5 10 15 32 -17 11
16 FK UFA TRẺ 17 2 2 13 13 58 -45 8
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 9 7 1 1 24 10 14 22
2 ARSENAL TULA TRẺ 9 7 1 1 21 4 17 22
3 DINAMO MOSCOW TRẺ 8 6 0 2 23 8 15 18
4 TRẺ FK KRASNODAR 8 5 3 0 21 8 13 18
5 CSKA MOSCOW TRẺ 8 5 2 1 13 7 6 17
6 FC AKHMAT GROZNY TRẺ 8 5 2 1 15 6 9 17
7 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 8 5 1 2 13 7 6 16
8 FK ROSTOV TRẺ 9 5 1 3 18 8 10 16
9 URAL EKATERINBURG TRẺ 9 5 1 3 17 15 2 16
10 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ 9 5 1 3 14 12 2 16
11 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 7 4 1 2 11 8 3 13
12 RUBIN KAZAN TRẺ 9 2 3 4 10 12 -2 9
13 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ 9 1 5 3 6 10 -4 8
14 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 8 1 3 4 12 16 -4 6
15 FC ORENBURG TRẺ 8 1 1 6 5 19 -14 4
16 FK UFA TRẺ 9 1 0 8 4 32 -28 3
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 CSKA MOSCOW TRẺ 9 7 2 0 23 2 21 23
2 RUBIN KAZAN TRẺ 8 5 0 3 15 9 6 15
3 TRẺ LOKOMOTIV MOSCOW 9 4 2 3 19 12 7 14
4 TRẺ FC ZENIT ST PETERSBURG 9 4 2 3 17 13 4 14
5 FC SPARTAK MOSCOW DỰ BỊ 7 4 1 2 10 10 0 13
6 SAMARA KRYLIYA SOVETOV TRẺ 8 4 0 4 14 10 4 12
7 TRẺ FK KRASNODAR 9 3 3 3 15 10 5 12
8 DINAMO MOSCOW TRẺ 9 3 2 4 11 12 -1 11
9 FK ROSTOV TRẺ 8 3 2 3 12 16 -4 11
10 ARSENAL TULA TRẺ 8 2 1 5 6 17 -11 7
11 FC ORENBURG TRẺ 9 2 1 6 8 21 -13 7
12 ANZHI MAKHACHKALA TRẺ 9 1 2 6 3 16 -13 5
13 FK UFA TRẺ 8 1 2 5 9 26 -17 5
14 FC YENISEY KRASNOYARSK TRẺ 8 1 1 6 5 15 -10 4
15 FC AKHMAT GROZNY TRẺ 9 0 3 6 9 17 -8 3
16 URAL EKATERINBURG TRẺ 8 0 2 6 6 21 -15 2
728x90
130x300
130x300