Giải vô địch quốc gia Hy Lạp

Mùa giải gần nhất:

Bắt đầu : 01/01/1970 | Kết thúc : 01/01/1970

Soi kèo Apollon Smirnis vs Aris, 00h00 ngày 13/11

access_time 11-11-2018

Chiến thắng sẽ là mục tiêu tiên quyết với Apollon Smirnis để đội bóng này thoát ra được cơn khủng hoảng đang bủa vây họ. Tuy nhiên, Aris, đối thủ sắp tới của họ không dễ chơi chút nào.

Soi kèo Atromitos vs Asteras Tripolis, 23h00 ngày 22/10

access_time 11-11-2018

Asteras Tripolis đang bắt đầu mùa giải một cách đầy khó khăn. Trước một Atromitos đang xếp thứ nhì BXH, họ khó lòng có thể làm nên bất ngờ trong chuyến hành quân đến thủ đô Athens.

Soi kèo Xanthi vs Larissa, 23h00 ngày 8/10

access_time 11-11-2018

Xanthi đang không có được phong độ tốt nhất trong thời gian gần đây. Tuy nhiên, họ vẫn hoàn toàn đủ sức hạ gục một Larissa yếu ớt.

Soi kèo Levadiakos vs Apollon Smirnis, 01h30 ngày 4/9

access_time 11-11-2018

Levadiakos đang có phong độ cực kì ấn tượng trong thời gian qua. Việc đánh bại một tân binh Apollon Smirnis là điều nằm trong tầm tay của đội bóng này.

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

Lịch thi đấu Giải vô địch quốc gia Hy Lạp

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1
Vòng 11
21:00 - 24/11 Panathinaikos vs Apollon Smirnis
22:15 - 24/11 Asteras Tripolis vs AE Larissa FC
00:00 - 25/11 Panetolikos vs AEK Athens
00:30 - 25/11 PAOK Thessaloniki vs AO Xanthi FC
22:15 - 25/11 Pas Giannina vs Apo Levadeiakos FC
00:00 - 26/11 Atromitos Athinon vs Olympiakos
00:30 - 26/11 Ofi Crete vs Aris Thessaloniki
00:30 - 27/11 Panionios Athens vs Lamia 1964
Vòng 12
22:15 - 01/12 AE Larissa FC vs Panionios Athens
00:00 - 02/12 Apollon Smirnis vs Atromitos Athinon
00:30 - 02/12 Pas Giannina vs Ofi Crete
22:15 - 02/12 Apo Levadeiakos FC vs Asteras Tripolis
00:00 - 03/12 Aris Thessaloniki vs Panathinaikos
00:30 - 03/12 AEK Athens vs AO Xanthi FC
00:00 - 04/12 Lamia 1964 vs PAOK Thessaloniki
00:30 - 04/12 Olympiakos vs Panetolikos
Vòng 13
22:15 - 08/12 Asteras Tripolis vs Pas Giannina
00:30 - 09/12 AEK Athens vs Lamia 1964
20:30 - 09/12 AO Xanthi FC vs Olympiakos
22:15 - 09/12 Ofi Crete vs Panathinaikos
00:00 - 10/12 Atromitos Athinon vs Aris Thessaloniki
00:30 - 10/12 PAOK Thessaloniki vs AE Larissa FC
00:00 - 11/12 Panetolikos vs Apollon Smirnis
00:30 - 11/12 Panionios Athens vs Apo Levadeiakos FC
Vòng 14
22:15 - 15/12 Pas Giannina vs Panionios Athens
00:00 - 16/12 Aris Thessaloniki vs Panetolikos
00:30 - 16/12 Asteras Tripolis vs Ofi Crete
22:15 - 16/12 AE Larissa FC vs AEK Athens
00:00 - 17/12 Panathinaikos vs Atromitos Athinon
00:30 - 17/12 Olympiakos vs Lamia 1964
00:00 - 18/12 Apollon Smirnis vs AO Xanthi FC
00:30 - 18/12 Apo Levadeiakos FC vs PAOK Thessaloniki
Vòng 15
22:15 - 22/12 Ofi Crete vs Atromitos Athinon
00:00 - 23/12 Panetolikos vs Panathinaikos
00:30 - 23/12 Panionios Athens vs Asteras Tripolis
20:00 - 23/12 AEK Athens vs Apo Levadeiakos FC
21:00 - 23/12 Lamia 1964 vs Apollon Smirnis
22:15 - 23/12 Olympiakos vs AE Larissa FC
00:00 - 24/12 AO Xanthi FC vs Aris Thessaloniki
00:30 - 24/12 PAOK Thessaloniki vs Pas Giannina
Vòng 16
01:00 - 14/01 AE Larissa FC vs Apollon Smirnis
01:00 - 14/01 Aris Thessaloniki vs Lamia 1964
01:00 - 14/01 Asteras Tripolis vs PAOK Thessaloniki
01:00 - 14/01 Atromitos Athinon vs Panetolikos
01:00 - 14/01 Apo Levadeiakos FC vs Olympiakos
01:00 - 14/01 Ofi Crete vs Panionios Athens
01:00 - 14/01 Panathinaikos vs AO Xanthi FC
01:00 - 14/01 Pas Giannina vs AEK Athens
Vòng 17
01:00 - 21/01 AEK Athens vs Asteras Tripolis
01:00 - 21/01 AE Larissa FC vs Aris Thessaloniki
01:00 - 21/01 AO Xanthi FC vs Atromitos Athinon
01:00 - 21/01 Apollon Smirnis vs Apo Levadeiakos FC
01:00 - 21/01 Lamia 1964 vs Panathinaikos
01:00 - 21/01 Ofi Crete vs Panetolikos
01:00 - 21/01 PAOK Thessaloniki vs Panionios Athens
01:00 - 21/01 Pas Giannina vs Olympiakos
Vòng 18
01:00 - 28/01 Lamia 1964 vs Atromitos Athinon
01:00 - 28/01 Asteras Tripolis vs Olympiakos
01:00 - 28/01 Apo Levadeiakos FC vs Aris Thessaloniki
01:00 - 28/01 PAOK Thessaloniki vs Ofi Crete
01:00 - 28/01 Panathinaikos vs AE Larissa FC
01:00 - 28/01 Panetolikos vs AO Xanthi FC
01:00 - 28/01 Panionios Athens vs AEK Athens
01:00 - 28/01 Pas Giannina vs Apollon Smirnis
Vòng 19
01:00 - 04/02 AEK Athens vs PAOK Thessaloniki
01:00 - 04/02 AE Larissa FC vs Atromitos Athinon
01:00 - 04/02 Apollon Smirnis vs Asteras Tripolis
01:00 - 04/02 Aris Thessaloniki vs Pas Giannina
01:00 - 04/02 Lamia 1964 vs Panetolikos
01:00 - 04/02 Apo Levadeiakos FC vs Panathinaikos
01:00 - 04/02 Ofi Crete vs AO Xanthi FC
01:00 - 04/02 Olympiakos vs Panionios Athens
Vòng 20
01:00 - 11/02 AEK Athens vs Ofi Crete
01:00 - 11/02 AO Xanthi FC vs Lamia 1964
01:00 - 11/02 Asteras Tripolis vs Aris Thessaloniki
01:00 - 11/02 Atromitos Athinon vs Apo Levadeiakos FC
01:00 - 11/02 PAOK Thessaloniki vs Olympiakos
01:00 - 11/02 Panetolikos vs AE Larissa FC
01:00 - 11/02 Panionios Athens vs Apollon Smirnis
01:00 - 11/02 Pas Giannina vs Panathinaikos
Vòng 21
01:00 - 18/02 AE Larissa FC vs AO Xanthi FC
01:00 - 18/02 Apollon Smirnis vs PAOK Thessaloniki
01:00 - 18/02 Aris Thessaloniki vs Panionios Athens
01:00 - 18/02 Apo Levadeiakos FC vs Panetolikos
01:00 - 18/02 Ofi Crete vs Lamia 1964
01:00 - 18/02 Olympiakos vs AEK Athens
01:00 - 18/02 Panathinaikos vs Asteras Tripolis
01:00 - 18/02 Pas Giannina vs Atromitos Athinon
Vòng 22
01:00 - 25/02 AEK Athens vs Apollon Smirnis
01:00 - 25/02 AO Xanthi FC vs Apo Levadeiakos FC
01:00 - 25/02 Asteras Tripolis vs Atromitos Athinon
01:00 - 25/02 Lamia 1964 vs AE Larissa FC
01:00 - 25/02 Olympiakos vs Ofi Crete
01:00 - 25/02 PAOK Thessaloniki vs Aris Thessaloniki
01:00 - 25/02 Panetolikos vs Pas Giannina
01:00 - 25/02 Panionios Athens vs Panathinaikos
Vòng 23
01:00 - 04/03 Apollon Smirnis vs Olympiakos
01:00 - 04/03 Aris Thessaloniki vs AEK Athens
01:00 - 04/03 Asteras Tripolis vs Panetolikos
01:00 - 04/03 Atromitos Athinon vs Panionios Athens
01:00 - 04/03 Apo Levadeiakos FC vs Lamia 1964
01:00 - 04/03 Ofi Crete vs AE Larissa FC
01:00 - 04/03 Panathinaikos vs PAOK Thessaloniki
01:00 - 04/03 Pas Giannina vs AO Xanthi FC
Vòng 24
01:00 - 11/03 AEK Athens vs Panathinaikos
01:00 - 11/03 AE Larissa FC vs Apo Levadeiakos FC
01:00 - 11/03 AO Xanthi FC vs Asteras Tripolis
01:00 - 11/03 Apollon Smirnis vs Ofi Crete
01:00 - 11/03 Lamia 1964 vs Pas Giannina
01:00 - 11/03 Olympiakos vs Aris Thessaloniki
01:00 - 11/03 PAOK Thessaloniki vs Atromitos Athinon
01:00 - 11/03 Panetolikos vs Panionios Athens
Vòng 25
01:00 - 18/03 Aris Thessaloniki vs Apollon Smirnis
01:00 - 18/03 Asteras Tripolis vs Lamia 1964
01:00 - 18/03 Atromitos Athinon vs AEK Athens
01:00 - 18/03 Ofi Crete vs Apo Levadeiakos FC
01:00 - 18/03 Panathinaikos vs Olympiakos
01:00 - 18/03 Panetolikos vs PAOK Thessaloniki
01:00 - 18/03 Panionios Athens vs AO Xanthi FC
01:00 - 18/03 Pas Giannina vs AE Larissa FC
Vòng 26
01:00 - 01/04 AEK Athens vs Panetolikos
01:00 - 01/04 AE Larissa FC vs Asteras Tripolis
01:00 - 01/04 AO Xanthi FC vs PAOK Thessaloniki
01:00 - 01/04 Apollon Smirnis vs Panathinaikos
01:00 - 01/04 Aris Thessaloniki vs Ofi Crete
01:00 - 01/04 Lamia 1964 vs Panionios Athens
01:00 - 01/04 Apo Levadeiakos FC vs Pas Giannina
01:00 - 01/04 Olympiakos vs Atromitos Athinon
Vòng 27
01:00 - 08/04 AO Xanthi FC vs AEK Athens
01:00 - 08/04 Asteras Tripolis vs Apo Levadeiakos FC
01:00 - 08/04 Atromitos Athinon vs Apollon Smirnis
01:00 - 08/04 Ofi Crete vs Pas Giannina
01:00 - 08/04 PAOK Thessaloniki vs Lamia 1964
01:00 - 08/04 Panathinaikos vs Aris Thessaloniki
01:00 - 08/04 Panetolikos vs Olympiakos
01:00 - 08/04 Panionios Athens vs AE Larissa FC
Vòng 28
01:00 - 15/04 AE Larissa FC vs PAOK Thessaloniki
01:00 - 15/04 Apollon Smirnis vs Panetolikos
01:00 - 15/04 Aris Thessaloniki vs Atromitos Athinon
01:00 - 15/04 Lamia 1964 vs AEK Athens
01:00 - 15/04 Apo Levadeiakos FC vs Panionios Athens
01:00 - 15/04 Olympiakos vs AO Xanthi FC
01:00 - 15/04 Panathinaikos vs Ofi Crete
01:00 - 15/04 Pas Giannina vs Asteras Tripolis
Vòng 29
01:00 - 30/04 AEK Athens vs AE Larissa FC
01:00 - 30/04 AO Xanthi FC vs Apollon Smirnis
01:00 - 30/04 Atromitos Athinon vs Panathinaikos
01:00 - 30/04 Lamia 1964 vs Olympiakos
01:00 - 30/04 Ofi Crete vs Asteras Tripolis
01:00 - 30/04 PAOK Thessaloniki vs Apo Levadeiakos FC
01:00 - 30/04 Panetolikos vs Aris Thessaloniki
01:00 - 30/04 Panionios Athens vs Pas Giannina
Vòng 30
01:00 - 01/05 AE Larissa FC vs Olympiakos
01:00 - 01/05 Apollon Smirnis vs Lamia 1964
01:00 - 01/05 Aris Thessaloniki vs AO Xanthi FC
01:00 - 01/05 Asteras Tripolis vs Panionios Athens
01:00 - 01/05 Atromitos Athinon vs Ofi Crete
01:00 - 01/05 Apo Levadeiakos FC vs AEK Athens
01:00 - 01/05 Panathinaikos vs Panetolikos
01:00 - 01/05 Pas Giannina vs PAOK Thessaloniki

Kết quả thi đấu Giải vô địch quốc gia Hy Lạp

Giải Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1
Vòng 10
G 22:15 - 10/11 AE Larissa FC 2 - 0 Pas Giannina

0/0.5

0 - 0
G 00:00 - 11/11 AO Xanthi FC 0 - 1 Panionios Athens

0/0.5

0 - 1
G 00:30 - 11/11 Apo Levadeiakos FC 2 - 1 Ofi Crete

0/0.5

2 - 1
G 20:00 - 11/11 AEK Athens 0 - 2 Atromitos Athinon

0.5/1

0 - 0
G 22:15 - 11/11 PAOK Thessaloniki 2 - 1 Panetolikos

2/2.5

0 - 0
G 00:00 - 12/11 Lamia 1964 0 - 0 Asteras Tripolis

0

0 - 0
G 00:30 - 12/11 Olympiakos 1 - 1 Panathinaikos

1

0 - 0
G 00:00 - 13/11 Apollon Smirnis 1 - 2 Aris Thessaloniki

-0.5

1 - 1
Vòng 9
G 21:00 - 03/11 Atromitos Athinon 1 - 1 PAOK Thessaloniki

-0.5/1

0 - 1
G 22:15 - 03/11 Panionios Athens 3 - 0 Panetolikos

0.5/1

3 - 0
G 00:00 - 04/11 Panathinaikos 0 - 0 AEK Athens

-0/0.5

0 - 0
G 00:30 - 04/11 Apo Levadeiakos FC 1 - 1 AE Larissa FC

0

0 - 1
G 22:15 - 04/11 Pas Giannina 0 - 0 Lamia 1964

0.5

0 - 0
G 00:00 - 05/11 Aris Thessaloniki 0 - 1 Olympiakos

-0/0.5

0 - 0
G 00:30 - 05/11 Ofi Crete 0 - 0 Apollon Smirnis

0.5

0 - 0
G 00:30 - 06/11 Asteras Tripolis 0 - 1 AO Xanthi FC

0.5

0 - 0
Vòng 8
G 21:15 - 27/10 AE Larissa FC 0 - 0 Ofi Crete

0/0.5

0 - 0
G 23:00 - 27/10 Lamia 1964 3 - 2 Apo Levadeiakos FC

0/0.5

2 - 0
G 22:15 - 28/10 Panionios Athens 2 - 2 Atromitos Athinon

0

1 - 1
G 00:00 - 29/10 Panetolikos 1 - 1 Asteras Tripolis

0

0 - 0
G 00:30 - 29/10 AEK Athens 4 - 0 Aris Thessaloniki

1

1 - 0
G 00:00 - 30/10 AO Xanthi FC 2 - 1 Pas Giannina

0.5

0 - 1
G 00:30 - 30/10 Olympiakos 1 - 0 Apollon Smirnis

2/2.5

0 - 0
G 02:30 - 30/10 PAOK Thessaloniki 2 - 0 Panathinaikos

1/1.5

0 - 0
Vòng 7
G 20:00 - 20/10 Panathinaikos 1 - 0 Panionios Athens

0.5/1

0 - 0
G 22:15 - 20/10 Pas Giannina 0 - 2 Panetolikos

0.5

0 - 1
G 23:00 - 20/10 Apollon Smirnis 0 - 2 AEK Athens

-1/1.5

0 - 1
G 00:30 - 21/10 AE Larissa FC 1 - 2 Lamia 1964

0/0.5

1 - 0
G 22:15 - 21/10 Apo Levadeiakos FC 1 - 2 AO Xanthi FC

0

0 - 1
G 23:00 - 21/10 Aris Thessaloniki 1 - 2 PAOK Thessaloniki

-0.5

1 - 1
G 00:30 - 22/10 Ofi Crete 1 - 0 Olympiakos

-1/1.5

1 - 0
G 23:00 - 22/10 Atromitos Athinon 3 - 2 Asteras Tripolis

0.5

1 - 0
Vòng 6
G 22:15 - 06/10 Panionios Athens 1 - 0 Aris Thessaloniki

0/0.5

1 - 0
G 23:00 - 06/10 Panetolikos 2 - 1 Apo Levadeiakos FC

0/0.5

0 - 0
G 00:30 - 07/10 Asteras Tripolis 1 - 1 Panathinaikos

0/0.5

0 - 0
G 20:00 - 07/10 Lamia 1964 1 - 1 Ofi Crete

0/0.5

0 - 0
G 22:15 - 07/10 PAOK Thessaloniki 2 - 0 Apollon Smirnis

2/2.5

1 - 0
G 23:00 - 07/10 Atromitos Athinon 1 - 0 Pas Giannina

0.5/1

1 - 0
G 00:30 - 08/10 AEK Athens 1 - 1 Olympiakos

0/0.5

0 - 0
G 23:00 - 08/10 AO Xanthi FC 1 - 0 AE Larissa FC

0.5

0 - 0
Vòng 5
G 22:15 - 29/09 AE Larissa FC 1 - 0 Panetolikos

0/0.5

1 - 0
G 23:00 - 29/09 Panathinaikos 2 - 1 Pas Giannina

0.5/1

1 - 1
G 00:30 - 30/09 Ofi Crete 0 - 3 AEK Athens

-0.5/1

0 - 2
G 20:00 - 30/09 Apollon Smirnis 0 - 2 Panionios Athens

0

0 - 1
G 22:15 - 30/09 Apo Levadeiakos FC 0 - 2 Atromitos Athinon

-0/0.5

0 - 0
G 23:00 - 30/09 Aris Thessaloniki 2 - 0 Asteras Tripolis

0/0.5

0 - 0
G 00:30 - 01/10 Olympiakos 0 - 1 PAOK Thessaloniki

0/0.5

0 - 0
G 23:00 - 01/10 Lamia 1964 0 - 0 AO Xanthi FC

0

0 - 0
Vòng 4
G 22:15 - 22/09 Asteras Tripolis 2 - 0 Apollon Smirnis

1

2 - 0
G 23:00 - 22/09 Atromitos Athinon 2 - 0 AE Larissa FC

1

0 - 0
G 00:30 - 23/09 Pas Giannina 1 - 0 Aris Thessaloniki

0

0 - 0
G 20:00 - 23/09 AO Xanthi FC 3 - 0 Ofi Crete

0.5

2 - 0
G 23:00 - 23/09 Panathinaikos 3 - 0 Apo Levadeiakos FC

1

2 - 0
G 00:30 - 24/09 PAOK Thessaloniki 2 - 0 AEK Athens

0.5

1 - 0
G 23:00 - 24/09 Panetolikos 2 - 2 Lamia 1964

0.5/1

1 - 0
G 23:30 - 24/09 Panionios Athens 0 - 1 Olympiakos

-1

0 - 0
Vòng 3
G 22:15 - 15/09 Ofi Crete 1 - 3 PAOK Thessaloniki

-1/1.5

1 - 2
G 23:00 - 15/09 Apollon Smirnis 1 - 2 Pas Giannina

0

0 - 1
G 00:30 - 16/09 AEK Athens 4 - 0 Panionios Athens

1/1.5

1 - 0
G 21:00 - 16/09 AO Xanthi FC 1 - 1 Panetolikos

0.5

1 - 1
G 22:15 - 16/09 AE Larissa FC 1 - 3 Panathinaikos

0

0 - 1
G 00:00 - 17/09 Atromitos Athinon 1 - 0 Lamia 1964

1/1.5

1 - 0
G 00:30 - 17/09 Olympiakos 2 - 1 Asteras Tripolis

1/1.5

1 - 0
G 23:00 - 17/09 Aris Thessaloniki 2 - 0 Apo Levadeiakos FC

0.5/1

1 - 0
Vòng 2
G 23:15 - 01/09 Panathinaikos 3 - 1 Lamia 1964

0.5/1

1 - 1
G 01:30 - 02/09 Asteras Tripolis 0 - 1 AEK Athens

-0.5

0 - 1
G 01:30 - 02/09 Atromitos Athinon 0 - 0 AO Xanthi FC

0.5/1

0 - 0
G 23:15 - 02/09 Aris Thessaloniki 2 - 0 AE Larissa FC

0 - 0
G 23:15 - 02/09 Panionios Athens 0 - 1 PAOK Thessaloniki

-1

0 - 0
G 01:30 - 03/09 Olympiakos 5 - 0 Pas Giannina

1.5

2 - 0
G 01:30 - 04/09 Apo Levadeiakos FC 1 - 0 Apollon Smirnis

0/0.5

0 - 0
G 01:30 - 04/09 Panetolikos 2 - 1 Ofi Crete

0/0.5

1 - 0
Vòng 1
G 23:15 - 25/08 Panetolikos 1 - 2 Atromitos Athinon

0

1 - 1
G 23:15 - 25/08 PAOK Thessaloniki 1 - 0 Asteras Tripolis

1.5/2

0 - 0
G 01:30 - 26/08 AEK Athens 2 - 0 Pas Giannina

1/1.5

1 - 0
G 01:30 - 26/08 Apollon Smirnis 0 - 1 AE Larissa FC

0/0.5

0 - 1
G 23:15 - 26/08 Panionios Athens 2 - 2 Ofi Crete

0.5

2 - 2
G 23:15 - 26/08 AO Xanthi FC 0 - 1 Panathinaikos

0.5

0 - 0
G 01:30 - 27/08 Olympiakos 1 - 0 Apo Levadeiakos FC

2

0 - 0
G 01:30 - 28/08 Lamia 1964 0 - 3 Aris Thessaloniki

0/0.5

0 - 0
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 PAOK Thessaloniki 10 9 1 0 17 4 13 26
2 Atromitos Athinon 10 7 3 0 16 6 10 24
3 Olympiakos 10 6 2 2 13 5 8 20
4 AO XANTHI FC 10 5 3 2 10 5 5 18
5 AEK Athens 10 6 2 2 17 5 12 17
6 Panathinaikos 10 6 3 1 15 7 8 15
7 Aris Thessaloniki 10 5 0 5 12 10 2 15
8 Panionios Athens 10 4 2 4 11 11 0 14
9 Panetolikos 10 3 3 4 12 14 -2 12
10 Lamia 1964 10 2 5 3 9 13 -4 11
11 AE LARISSA FC 10 3 2 5 7 11 -4 11
12 APO LEVADEIAKOS FC 10 2 1 7 8 17 -9 7
13 Pas Giannina 10 2 1 7 5 17 -12 7
14 Ofi Crete 10 1 4 5 7 16 -9 7
15 Asteras Tripolis 10 1 3 6 7 12 -5 6
16 Apollon Smirnis 10 0 1 9 2 15 -13 1
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 PAOK Thessaloniki 5 5 0 0 9 1 8 15
2 Atromitos Athinon 6 4 2 0 8 3 5 14
3 Olympiakos 6 4 1 1 10 3 7 13
4 Panathinaikos 5 4 1 0 9 2 7 13
5 AEK Athens 5 3 1 1 11 3 8 10
6 AO XANTHI FC 6 3 1 2 7 4 3 10
7 Aris Thessaloniki 5 3 0 2 7 3 4 9
8 Panionios Athens 6 2 2 2 8 6 2 8
9 Panetolikos 5 2 2 1 8 7 1 8
10 APO LEVADEIAKOS FC 5 2 1 2 5 6 -1 7
11 AE LARISSA FC 5 2 1 2 5 5 0 7
12 Lamia 1964 5 1 3 1 4 6 -2 6
13 Asteras Tripolis 4 1 1 2 3 3 0 4
14 Pas Giannina 3 1 1 1 1 2 -1 4
15 Ofi Crete 4 1 1 2 2 6 -4 4
16 Apollon Smirnis 5 0 0 5 2 9 -7 0
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 PAOK Thessaloniki 5 4 1 0 8 3 5 13
2 Atromitos Athinon 4 3 1 0 8 3 5 10
3 AEK Athens 5 3 1 1 6 2 4 10
4 Panathinaikos 5 2 2 1 6 5 1 8
5 AO XANTHI FC 4 2 2 0 3 1 2 8
6 Olympiakos 4 2 1 1 3 2 1 7
7 Panionios Athens 4 2 0 2 3 5 -2 6
8 Aris Thessaloniki 5 2 0 3 5 7 -2 6
9 Lamia 1964 5 1 2 2 5 7 -2 5
10 AE LARISSA FC 5 1 1 3 2 6 -4 4
11 Panetolikos 5 1 1 3 4 7 -3 4
12 Ofi Crete 6 0 3 3 5 10 -5 3
13 Pas Giannina 7 1 0 6 4 15 -11 3
14 Asteras Tripolis 6 0 2 4 4 9 -5 2
15 Apollon Smirnis 5 0 1 4 0 6 -6 1
16 APO LEVADEIAKOS FC 5 0 0 5 3 11 -8 0
728x90
130x300
130x300