Giải vô địch quốc gia Argentina

Mùa giải gần nhất:

Bắt đầu : 01/01/1970 | Kết thúc : 01/01/1970

Soi kèo River Plate vs Union Santa Fe, 07h00 ngày 24/1: Dòng sông bạc lên tiếng

access_time 22-01-2019

Với mục tiêu cải thiện phong độ kém ấn tượng trong thời gian vừa qua, nhiệm vụ hiện tại của River Plate không gì khác ngoài giành được chiến thắng trước Union Santa Fe, cái tên vốn là đối thủ ưa thích của các học trò ông Gallardo.

928x90

Soi kèo Patronato vs Velez Sarsfield, 05h00 ngày 11/12/2018 Nỗi thất vọng cùng cực

access_time 22-01-2019

Hai đội bóng với hai phong độ hoàn toàn trái ngược. Đây chính là yếu tố quyết định cục diện của trận đấu và Velez Sarsfield sẽ lấy 3 điểm ngay trên sân nhà của Patronato.

Soi kèo Belgrano vs Tigre, 07h15 ngày 11/12/2018 Chật vật giữ lại 3 điểm

access_time 22-01-2019

Những chuyến hành quân đến sân của Belgrano luôn khiến Tigre phải sứt đầu mẻ tai. Với phong độ bết bát hiện tại, lịch sử sẽ không thể xoay chiều.

Soi kèo Tigre vs Godoy Cruz, 03h10 ngày 4/12/2018: Đội khách áp đảo thế trận

access_time 22-01-2019

Godoy Cruz đã trở lại đầy mạnh mẽ sau quãng thời gian bết bát. Với phong độ hiện tại, đến sân nhà của Tigre và mang về 3 điểm là nhiệm vụ không khó với họ.

Soi kèo Huracan vs Defensa, 07h30 ngày 4/12/2018: Trận chiến không khoan nhượng

access_time 22-01-2019

Huracan đối đầu với Defensa chính là cặp đấu được chờ đợi nhất tại vòng 14 giải VĐQG Argentina, khi hai đội hiện xếp trong top đầu và chỉ hơn kém nhau đúng 3 điểm trên BXH.

928x90

Soi kèo Talleres vs Racing Club, 07h30 ngày 4/12/2018: Racing Club tiếp tục củng cố ngôi đầu bảng

access_time 22-01-2019

Dù Talleres có được thi đấu trên sân nhà ở trận cầu tới, nhưng với quyết tâm bảo vệ vị trí đầu bảng xếp hạng, Racing Club chắc chắn sẽ không để cho đội chủ nhà có được cơ hội.

Soi kèo Velez Sarsfield vs Rosario Central, 05h20 ngày 4/12/2018: Chủ nhà quyết thắng

access_time 22-01-2019

Velez Sarsfield sẽ có cơ hội lọt vào top 4 giải VĐQG Argentina nếu có được 3 điểm trước Rosario Central ở trận đấu tới. Đây là nhiệm vụ khá khả thi khi họ có lợi thế sân nhà cộng thêm Rosario Central chính là đối thủ ưa thích của họ.

Soi kèo Lanus vs Independiente 07h15 ngày 27/11/2018

access_time 22-01-2019

Independiente đang có cơ hội lớn để giành 3 điểm trong chuyến hành quân tới sân của Lanus ở vòng đấu thứ 13 này khi đối thủ của họ đang có một phong độ cực kỳ bết bát.

Soi kèo Defensa vs Tigre 05h00 ngày 27/11/2018

access_time 22-01-2019

Defensa nằm trong top 4 đội dẫn đầu tại giải vô địch Argentina lúc này. Với lợi thế sân nhà cùng lực lượng hùng hậu, chắc chắc việc có 3 điểm trước Tigre sẽ là một việc tương đối dễ dàng với đội bóng áo vàng.

Soi kèo Belgrano vs Atletico Tucuman, 05h00 ngày 24/11

access_time 22-01-2019

Dù có lợi thế sân nhàm nhưng khả năng cao Belgrano sẽ gặp nhiều khó khăn trước một Atletico Tucuman đang có phong độ tốt hơn.

928x90

Soi kèo Gimnasia vs San Martin San Juan, 03h10 ngày 22/11

access_time 22-01-2019

Với lợi thế sân nhà cùng phong độ có phần vượt trội, Gimnasia nắm chắc chiến thắng trong cuộc đón tiếp San Martin San Juan ở vòng 13 giải VĐQG Argentina.

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

Lịch thi đấu Giải vô địch quốc gia Argentina

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1
Vòng 15
05:20 - 10/12 Boca Juniors vs Atletico Tucuman
07:30 - 10/12 Rosario Central vs CA RIVER PLATE (ARG)
07:00 - 15/02 Rosario Central vs CA RIVER PLATE (ARG)
Vòng 16
05:00 - 26/01 Banfield vs San Martin de San Juan
05:00 - 26/01 Godoy Cruz vs Atletico Lanus
07:10 - 26/01 Defensa Y Justicia vs San Lorenzo
03:10 - 27/01 CA Huracan vs Rosario Central
03:10 - 27/01 CA Tigre vs San Martin de Tucuman
05:20 - 27/01 Atletico Tucuman vs Gimnasia LP
07:30 - 27/01 CA Aldosivi vs Racing Club
03:10 - 28/01 Belgrano vs Union de Santa Fe
03:10 - 28/01 Independiente vs Talleres de Cordoba
05:20 - 28/01 CA RIVER PLATE (ARG) vs Patronato Parana
07:30 - 28/01 NEWELL'S OLD BOYS vs Boca Juniors
05:00 - 29/01 Colon de Santa Fe vs Argentinos Juniors
07:10 - 29/01 Estudiantes de La Plata vs Velez Sarsfield
Vòng 17
05:00 - 02/02 Gimnasia LP vs CA Tigre
07:10 - 02/02 Talleres de Cordoba vs Banfield
07:10 - 02/02 San Martin de Tucuman vs Defensa Y Justicia
03:10 - 03/02 San Lorenzo vs Independiente
05:20 - 03/02 Argentinos Juniors vs Belgrano
05:20 - 03/02 Atletico Lanus vs Colon de Santa Fe
07:30 - 03/02 Rosario Central vs CA Aldosivi
03:10 - 04/02 Boca Juniors vs Godoy Cruz
05:20 - 04/02 Racing Club vs CA Huracan
05:20 - 04/02 Union de Santa Fe vs NEWELL'S OLD BOYS
07:30 - 04/02 Velez Sarsfield vs CA RIVER PLATE (ARG)
05:00 - 05/02 Patronato Parana vs Atletico Tucuman
07:10 - 05/02 San Martin de San Juan vs Estudiantes de La Plata
Vòng 18
05:00 - 09/02 CA Tigre vs Banfield
07:10 - 09/02 CA Huracan vs Velez Sarsfield
07:10 - 09/02 Atletico Lanus vs Gimnasia LP
03:10 - 10/02 Estudiantes de La Plata vs Patronato Parana
05:20 - 10/02 Independiente vs Union de Santa Fe
05:20 - 10/02 Atletico Tucuman vs Talleres de Cordoba
07:30 - 10/02 Colon de Santa Fe vs San Lorenzo
03:10 - 11/02 Godoy Cruz vs San Martin de Tucuman
03:10 - 11/02 NEWELL'S OLD BOYS vs Rosario Central
05:20 - 11/02 CA RIVER PLATE (ARG) vs Racing Club
07:30 - 11/02 Belgrano vs Boca Juniors
05:00 - 12/02 Defensa Y Justicia vs Argentinos Juniors
07:10 - 12/02 CA Aldosivi vs San Martin de San Juan
Vòng 19
09:00 - 18/02 Boca Juniors vs Atletico Lanus
09:00 - 18/02 Argentinos Juniors vs Estudiantes de La Plata
09:00 - 18/02 Gimnasia LP vs Defensa Y Justicia
09:00 - 18/02 Velez Sarsfield vs Colon de Santa Fe
09:00 - 18/02 Patronato Parana vs CA Aldosivi
09:00 - 18/02 Talleres de Cordoba vs CA Huracan
09:00 - 18/02 San Lorenzo vs NEWELL'S OLD BOYS
09:00 - 18/02 Racing Club vs Godoy Cruz
09:00 - 18/02 Banfield vs CA RIVER PLATE (ARG)
09:00 - 18/02 Rosario Central vs CA Tigre
09:00 - 18/02 San Martin de Tucuman vs Belgrano
09:00 - 18/02 San Martin de San Juan vs Independiente
09:00 - 18/02 Union de Santa Fe vs Atletico Tucuman
Vòng 20
09:00 - 25/02 CA RIVER PLATE (ARG) vs San Martin de Tucuman
09:00 - 25/02 CA Aldosivi vs Gimnasia LP
09:00 - 25/02 Estudiantes de La Plata vs Talleres de Cordoba
09:00 - 25/02 Defensa Y Justicia vs Boca Juniors
09:00 - 25/02 Colon de Santa Fe vs Banfield
09:00 - 25/02 Belgrano vs San Lorenzo
09:00 - 25/02 CA Huracan vs Union de Santa Fe
09:00 - 25/02 Independiente vs Racing Club
09:00 - 25/02 Atletico Lanus vs Rosario Central
09:00 - 25/02 CA Tigre vs Patronato Parana
09:00 - 25/02 Atletico Tucuman vs Argentinos Juniors
09:00 - 25/02 Godoy Cruz vs Velez Sarsfield
09:00 - 25/02 NEWELL'S OLD BOYS vs San Martin de San Juan
Vòng 21
09:00 - 04/03 CA RIVER PLATE (ARG) vs NEWELL'S OLD BOYS
09:00 - 04/03 CA Aldosivi vs Defensa Y Justicia
09:00 - 04/03 Gimnasia LP vs Independiente
09:00 - 04/03 Velez Sarsfield vs CA Tigre
09:00 - 04/03 Patronato Parana vs CA Huracan
09:00 - 04/03 Talleres de Cordoba vs Colon de Santa Fe
09:00 - 04/03 San Lorenzo vs Argentinos Juniors
09:00 - 04/03 Racing Club vs Estudiantes de La Plata
09:00 - 04/03 Banfield vs Atletico Tucuman
09:00 - 04/03 Rosario Central vs Belgrano
09:00 - 04/03 San Martin de Tucuman vs Atletico Lanus
09:00 - 04/03 San Martin de San Juan vs Godoy Cruz
09:00 - 04/03 Union de Santa Fe vs Boca Juniors
Vòng 22
09:00 - 11/03 Boca Juniors vs San Lorenzo
09:00 - 11/03 Argentinos Juniors vs Velez Sarsfield
09:00 - 11/03 Estudiantes de La Plata vs Gimnasia LP
09:00 - 11/03 Defensa Y Justicia vs Banfield
09:00 - 11/03 Colon de Santa Fe vs Racing Club
09:00 - 11/03 Belgrano vs Patronato Parana
09:00 - 11/03 CA Huracan vs San Martin de Tucuman
09:00 - 11/03 Independiente vs CA Aldosivi
09:00 - 11/03 Atletico Lanus vs San Martin de San Juan
09:00 - 11/03 CA Tigre vs Union de Santa Fe
09:00 - 11/03 Atletico Tucuman vs CA RIVER PLATE (ARG)
09:00 - 11/03 Godoy Cruz vs Rosario Central
09:00 - 11/03 NEWELL'S OLD BOYS vs Talleres de Cordoba
Vòng 23
09:00 - 18/03 CA RIVER PLATE (ARG) vs Independiente
09:00 - 18/03 CA Aldosivi vs Colon de Santa Fe
09:00 - 18/03 Gimnasia LP vs NEWELL'S OLD BOYS
09:00 - 18/03 Velez Sarsfield vs Atletico Tucuman
09:00 - 18/03 Patronato Parana vs Defensa Y Justicia
09:00 - 18/03 Talleres de Cordoba vs CA Tigre
09:00 - 18/03 CA Huracan vs Estudiantes de La Plata
09:00 - 18/03 Racing Club vs Belgrano
09:00 - 18/03 Banfield vs Godoy Cruz
09:00 - 18/03 Rosario Central vs San Lorenzo
09:00 - 18/03 San Martin de Tucuman vs Boca Juniors
09:00 - 18/03 San Martin de San Juan vs Argentinos Juniors
09:00 - 18/03 Union de Santa Fe vs Atletico Lanus
Vòng 24
10:00 - 01/04 Boca Juniors vs Banfield
10:00 - 01/04 Argentinos Juniors vs Rosario Central
10:00 - 01/04 Estudiantes de La Plata vs San Martin de Tucuman
10:00 - 01/04 Defensa Y Justicia vs Union de Santa Fe
10:00 - 01/04 Colon de Santa Fe vs San Martin de San Juan
10:00 - 01/04 Talleres de Cordoba vs CA RIVER PLATE (ARG)
10:00 - 01/04 San Lorenzo vs Gimnasia LP
10:00 - 01/04 Independiente vs Velez Sarsfield
10:00 - 01/04 Atletico Lanus vs Belgrano
10:00 - 01/04 CA Tigre vs Racing Club
10:00 - 01/04 Atletico Tucuman vs CA Aldosivi
10:00 - 01/04 Godoy Cruz vs Patronato Parana
10:00 - 01/04 NEWELL'S OLD BOYS vs CA Huracan
Vòng 25
10:00 - 08/04 CA RIVER PLATE (ARG) vs CA Tigre
10:00 - 08/04 CA Aldosivi vs Boca Juniors
10:00 - 08/04 Gimnasia LP vs Colon de Santa Fe
10:00 - 08/04 Velez Sarsfield vs Atletico Lanus
10:00 - 08/04 Union de Santa Fe vs Estudiantes de La Plata
10:00 - 08/04 San Martin de San Juan vs Talleres de Cordoba
10:00 - 08/04 CA Huracan vs Atletico Tucuman
10:00 - 08/04 Racing Club vs Defensa Y Justicia
10:00 - 08/04 Banfield vs NEWELL'S OLD BOYS
10:00 - 08/04 Rosario Central vs Independiente
10:00 - 08/04 Patronato Parana vs Argentinos Juniors
10:00 - 08/04 Belgrano vs Godoy Cruz
10:00 - 08/04 San Martin de Tucuman vs San Lorenzo

Kết quả thi đấu Giải vô địch quốc gia Argentina

Giải Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1
Vòng 15
G 07:00 - 08/12 San Martin de Tucuman 0 - 3 NEWELL'S OLD BOYS

0

0 - 0
G 03:10 - 09/12 San Lorenzo 1 - 1 Estudiantes de La Plata

0/0.5

0 - 0
G 03:10 - 09/12 Union de Santa Fe 0 - 1 Banfield

0.5

0 - 0
G 05:20 - 09/12 Defensa Y Justicia 3 - 0 Colon de Santa Fe

0.5/1

2 - 0
G 05:20 - 09/12 Atletico Lanus 2 - 1 Talleres de Cordoba

0/0.5

1 - 1
G 07:30 - 09/12 Godoy Cruz 1 - 1 Independiente

0

0 - 0
G 05:20 - 10/12 Boca Juniors - Atletico Tucuman

G 05:20 - 10/12 Argentinos Juniors 1 - 2 CA Aldosivi

0/0.5

0 - 1
G 05:20 - 10/12 Gimnasia LP 2 - 2 CA Huracan

0

1 - 1
G 07:30 - 10/12 Racing Club 1 - 0 San Martin de San Juan

1.5

1 - 0
G 07:30 - 10/12 Rosario Central - CA RIVER PLATE (ARG)

G 05:00 - 11/12 Patronato Parana 3 - 3 Velez Sarsfield

-0/0.5

2 - 1
G 07:15 - 11/12 Belgrano 1 - 2 CA Tigre

0/0.5

0 - 0
Vòng 14
G 05:00 - 01/12 Colon de Santa Fe 1 - 1 Belgrano

0.5

1 - 1
G 07:15 - 01/12 NEWELL'S OLD BOYS 1 - 0 Patronato Parana

0.5

0 - 0
G 03:10 - 02/12 Estudiantes de La Plata 1 - 1 Atletico Lanus

0.5

1 - 1
G 05:20 - 02/12 Atletico Tucuman 2 - 3 San Martin de Tucuman

0.5/1

1 - 0
G 07:30 - 02/12 Banfield 0 - 1 Argentinos Juniors

0.5

0 - 0
G 03:10 - 03/12 CA Aldosivi 2 - 2 San Lorenzo

0/0.5

0 - 0
G 05:20 - 03/12 Independiente 0 - 1 Boca Juniors

0

0 - 0
G 07:30 - 03/12 CA RIVER PLATE (ARG) 3 - 1 Gimnasia LP

1

2 - 0
G 03:10 - 04/12 CA Tigre 1 - 3 Godoy Cruz

0

1 - 1
G 05:20 - 04/12 Velez Sarsfield 2 - 0 Rosario Central

0/0.5

0 - 0
G 05:20 - 04/12 San Martin de San Juan 2 - 0 Union de Santa Fe

0

1 - 0
G 07:30 - 04/12 Talleres de Cordoba 1 - 3 Racing Club

-0/0.5

0 - 2
G 07:30 - 04/12 CA Huracan 1 - 1 Defensa Y Justicia

0

1 - 0
Vòng 13
G 03:10 - 18/11 Boca Juniors 1 - 0 Patronato Parana

1.5

0 - 0
G 03:10 - 22/11 Gimnasia LP 0 - 2 San Martin de San Juan

0.5

0 - 1
G 05:00 - 24/11 Belgrano 1 - 3 Atletico Tucuman

0

1 - 1
G 07:15 - 24/11 Argentinos Juniors 0 - 2 Talleres de Cordoba

0

0 - 1
G 07:15 - 24/11 Rosario Central 2 - 1 Estudiantes de La Plata

0/0.5

1 - 0
G 03:10 - 26/11 Union de Santa Fe 0 - 2 Velez Sarsfield

0/0.5

0 - 1
G 03:10 - 26/11 San Lorenzo - CA Huracan

0/0.5

G 05:20 - 26/11 CA Aldosivi 1 - 0 NEWELL'S OLD BOYS

0

1 - 0
G 05:20 - 26/11 San Martin de Tucuman 0 - 0 Colon de Santa Fe

0/0.5

0 - 0
G 07:30 - 26/11 Racing Club 0 - 0 Banfield

0.5/1

0 - 0
G 09:00 - 26/11 Godoy Cruz - CA RIVER PLATE (ARG)

0

G 05:00 - 27/11 Defensa Y Justicia 2 - 1 CA Tigre

0.5

1 - 0
G 07:15 - 27/11 Atletico Lanus 1 - 0 Independiente

-0/0.5

0 - 0
G 04:00 - 21/01 San Lorenzo 0 - 0 CA Huracan

0/0.5

0 - 0
Vòng 12
G 05:00 - 10/11 Talleres de Cordoba 0 - 0 CA Aldosivi

0.5

0 - 0
G 07:00 - 10/11 Atletico Tucuman 2 - 1 Rosario Central

0/0.5

2 - 1
G 06:30 - 11/11 Colon de Santa Fe 1 - 1 Estudiantes de La Plata

0/0.5

1 - 0
G 21:00 - 11/11 CA RIVER PLATE (ARG) - Union de Santa Fe

0

G 23:15 - 11/11 Independiente 2 - 1 Belgrano

0.5/1

1 - 1
G 01:30 - 12/11 Gimnasia LP 0 - 3 Racing Club

-0/0.5

0 - 1
G 03:45 - 12/11 Banfield 0 - 0 Atletico Lanus

0.5

0 - 0
G 06:00 - 12/11 San Martin de San Juan - Boca Juniors

G 03:00 - 13/11 CA Tigre 2 - 1 Argentinos Juniors

0.5

0 - 1
G 05:15 - 13/11 CA Huracan 2 - 1 Godoy Cruz

0/0.5

2 - 0
G 05:15 - 13/11 NEWELL'S OLD BOYS 0 - 0 Defensa Y Justicia

0

0 - 0
G 07:30 - 13/11 Velez Sarsfield 0 - 0 San Lorenzo

0/0.5

0 - 0
G 07:30 - 13/11 Patronato Parana 3 - 3 San Martin de Tucuman

0/0.5

3 - 0
Vòng 11
G 05:00 - 03/11 Belgrano 2 - 0 Gimnasia LP

0

1 - 0
G 07:00 - 03/11 Union de Santa Fe 2 - 2 Patronato Parana

0.5/1

1 - 1
G 23:15 - 03/11 CA Aldosivi 1 - 4 Banfield

0

0 - 3
G 01:30 - 04/11 Godoy Cruz 1 - 0 Atletico Tucuman

0/0.5

1 - 0
G 03:45 - 04/11 Estudiantes de La Plata 1 - 0 CA RIVER PLATE (ARG)

-0/0.5

0 - 0
G 06:00 - 04/11 Boca Juniors 4 - 1 CA Tigre

0.5/1

1 - 1
G 21:00 - 04/11 Argentinos Juniors 0 - 2 Independiente

-0.5

0 - 1
G 23:15 - 04/11 Rosario Central 1 - 1 Colon de Santa Fe

0/0.5

0 - 1
G 01:30 - 05/11 San Lorenzo 0 - 1 Talleres de Cordoba

0.5

0 - 1
G 03:45 - 05/11 Racing Club 1 - 0 NEWELL'S OLD BOYS

1

1 - 0
G 06:00 - 05/11 San Martin de Tucuman 2 - 0 San Martin de San Juan

0/0.5

0 - 0
G 05:00 - 06/11 Defensa Y Justicia 3 - 2 Velez Sarsfield

0.5

2 - 1
G 07:00 - 06/11 Atletico Lanus 0 - 1 CA Huracan

0

0 - 0
Vòng 10
G 05:00 - 27/10 CA Tigre 1 - 1 Atletico Lanus

0.5

0 - 0
G 07:00 - 27/10 CA Huracan 3 - 2 Colon de Santa Fe

0/0.5

0 - 2
G 01:00 - 28/10 CA RIVER PLATE (ARG) 1 - 0 CA Aldosivi

0.5/1

0 - 0
G 03:15 - 28/10 Gimnasia LP 2 - 1 Boca Juniors

0

1 - 1
G 06:30 - 28/10 Talleres de Cordoba 0 - 0 San Martin de Tucuman

0.5

0 - 0
G 06:30 - 28/10 Union de Santa Fe 0 - 3 Godoy Cruz

0.5/1

0 - 1
G 21:00 - 28/10 Racing Club 2 - 1 San Lorenzo

0.5

0 - 1
G 23:15 - 28/10 Patronato Parana 2 - 1 Rosario Central

-0/0.5

1 - 0
G 01:30 - 29/10 Velez Sarsfield 1 - 0 Belgrano

0.5

0 - 0
G 03:45 - 29/10 Banfield 0 - 2 Estudiantes de La Plata

0/0.5

0 - 0
G 06:00 - 29/10 Atletico Tucuman 4 - 2 Independiente

0

2 - 1
G 05:00 - 30/10 NEWELL'S OLD BOYS 2 - 0 Argentinos Juniors

0/0.5

1 - 0
G 07:00 - 30/10 San Martin de San Juan 0 - 1 Defensa Y Justicia

-0/0.5

0 - 0
Vòng 9
G 05:00 - 20/10 Defensa Y Justicia 2 - 0 Talleres de Cordoba

0.5

2 - 0
G 05:00 - 20/10 Velez Sarsfield 1 - 0 Gimnasia LP

0.5

0 - 0
G 07:15 - 20/10 Colon de Santa Fe 1 - 0 CA RIVER PLATE (ARG)

0

0 - 0
G 23:15 - 20/10 Godoy Cruz 2 - 0 CA Aldosivi

0/0.5

0 - 0
G 01:30 - 21/10 Atletico Lanus 3 - 1 Patronato Parana

0.5

1 - 0
G 03:45 - 21/10 Boca Juniors 0 - 0 Rosario Central

0.5

0 - 0
G 06:00 - 21/10 NEWELL'S OLD BOYS 2 - 0 CA Tigre

0/0.5

1 - 0
G 23:15 - 21/10 Estudiantes de La Plata 1 - 1 Atletico Tucuman

0/0.5

0 - 0
G 01:30 - 22/10 Argentinos Juniors 0 - 1 Union de Santa Fe

0

0 - 1
G 03:45 - 22/10 Independiente 3 - 1 CA Huracan

0.5

1 - 0
G 06:00 - 22/10 San Martin de Tucuman 2 - 1 Racing Club

-0.5

0 - 0
G 05:00 - 23/10 Belgrano 1 - 1 Banfield

0/0.5

1 - 0
G 07:00 - 23/10 San Lorenzo 2 - 1 San Martin de San Juan

1

1 - 1
Vòng 8
G 07:00 - 06/10 CA RIVER PLATE (ARG) - Defensa Y Justicia

G 21:00 - 06/10 CA Huracan - Argentinos Juniors

G 23:15 - 06/10 CA Aldosivi 2 - 0 San Martin de Tucuman

0/0.5

1 - 0
G 01:30 - 07/10 Gimnasia LP 1 - 0 Godoy Cruz

0

0 - 0
G 03:45 - 07/10 San Martin de San Juan 3 - 1 Velez Sarsfield

-0/0.5

1 - 1
G 06:00 - 07/10 Patronato Parana 1 - 2 Independiente

-0.5

0 - 0
G 21:00 - 07/10 Banfield 2 - 0 San Lorenzo

-0/0.5

1 - 0
G 23:15 - 07/10 Atletico Tucuman 0 - 0 Atletico Lanus

0.5

0 - 0
G 01:00 - 08/10 Rosario Central 0 - 4 Union de Santa Fe

0/0.5

0 - 2
G 03:00 - 08/10 Talleres de Cordoba 3 - 0 Belgrano

0/0.5

1 - 0
G 05:00 - 08/10 Racing Club 2 - 2 Boca Juniors

0

1 - 0
G 05:00 - 09/10 CA Tigre 1 - 0 Estudiantes de La Plata

0/0.5

0 - 0
G 07:00 - 09/10 Colon de Santa Fe 1 - 0 NEWELL'S OLD BOYS

0

1 - 0
G 07:00 - 14/12 CA Huracan 0 - 0 Argentinos Juniors

0.5

0 - 0
G 06:00 - 20/01 CA RIVER PLATE (ARG) 0 - 1 Defensa Y Justicia

0.5

0 - 1
Vòng 7
G 04:45 - 29/09 Independiente 0 - 0 CA Tigre

0.5

0 - 0
G 07:15 - 29/09 Atletico Lanus 1 - 5 CA RIVER PLATE (ARG)

-0.5/1

1 - 1
G 23:15 - 29/09 San Lorenzo - Atletico Tucuman

0/0.5

G 01:30 - 30/09 Rosario Central - San Martin de San Juan

0.5/1

G 03:45 - 30/09 Estudiantes de La Plata - NEWELL'S OLD BOYS

0.5

G 06:00 - 30/09 Argentinos Juniors 0 - 2 Racing Club

-0/0.5

0 - 1
G 23:15 - 30/09 Patronato Parana 2 - 1 Talleres de Cordoba

-0/0.5

1 - 1
G 01:30 - 01/10 Union de Santa Fe 1 - 0 Gimnasia LP

0.5

1 - 0
G 03:45 - 01/10 Belgrano 0 - 1 CA Huracan

0/0.5

0 - 1
G 06:00 - 01/10 Boca Juniors 3 - 1 Colon de Santa Fe

1

2 - 0
G 05:00 - 02/10 Godoy Cruz 0 - 1 Defensa Y Justicia

0/0.5

0 - 1
G 07:15 - 02/10 Velez Sarsfield 2 - 0 CA Aldosivi

0.5

0 - 0
G 07:15 - 02/10 San Martin de Tucuman 1 - 1 Banfield

0/0.5

1 - 0
G 05:30 - 25/10 Estudiantes de La Plata 1 - 0 NEWELL'S OLD BOYS

0/0.5

0 - 0
G 03:10 - 19/11 San Lorenzo 0 - 2 Atletico Tucuman

0

0 - 2
G 07:00 - 28/11 Rosario Central 1 - 0 San Martin de San Juan

0.5

0 - 0
Vòng 6
G 05:00 - 22/09 San Lorenzo 3 - 2 Patronato Parana

0.5/1

1 - 2
G 07:00 - 22/09 Colon de Santa Fe 3 - 1 Godoy Cruz

0

2 - 0
G 23:15 - 22/09 NEWELL'S OLD BOYS 2 - 0 Atletico Lanus

0/0.5

1 - 0
G 01:30 - 23/09 Talleres de Cordoba 1 - 1 Velez Sarsfield

0/0.5

1 - 0
G 03:45 - 23/09 Defensa Y Justicia 1 - 1 Estudiantes de La Plata

0/0.5

1 - 1
G 06:00 - 23/09 Banfield 1 - 1 Independiente

0

1 - 0
G 21:00 - 23/09 CA Tigre 0 - 2 CA Huracan

0/0.5

0 - 0
G 21:00 - 23/09 San Martin de Tucuman 0 - 0 Argentinos Juniors

0

0 - 0
G 23:15 - 23/09 Gimnasia LP 1 - 1 Rosario Central

0

0 - 1
G 23:15 - 23/09 San Martin de San Juan 1 - 3 Atletico Tucuman

0

0 - 0
G 03:45 - 24/09 Boca Juniors 0 - 2 CA RIVER PLATE (ARG)

0/0.5

0 - 1
G 04:00 - 25/09 CA Aldosivi 2 - 0 Belgrano

0/0.5

0 - 0
G 06:00 - 25/09 Racing Club 1 - 0 Union de Santa Fe

0.5

0 - 0
Vòng 5
G 05:00 - 15/09 Estudiantes de La Plata 0 - 2 CA Aldosivi

0.5/1

0 - 0
G 07:00 - 15/09 Atletico Tucuman 3 - 0 CA Tigre

0

2 - 0
G 23:15 - 15/09 Independiente 3 - 0 Colon de Santa Fe

0.5

1 - 0
G 01:30 - 16/09 CA RIVER PLATE (ARG) 4 - 1 San Martin de San Juan

1/1.5

2 - 0
G 03:45 - 16/09 Belgrano 0 - 0 NEWELL'S OLD BOYS

0/0.5

0 - 0
G 06:00 - 16/09 Argentinos Juniors 0 - 1 Boca Juniors

-0/0.5

0 - 1
G 21:00 - 16/09 Patronato Parana 0 - 2 Gimnasia LP

0

0 - 2
G 23:15 - 16/09 Velez Sarsfield 1 - 0 San Martin de Tucuman

0.5/1

1 - 0
G 01:30 - 17/09 Union de Santa Fe 2 - 1 Talleres de Cordoba

0/0.5

1 - 1
G 03:45 - 17/09 Atletico Lanus 0 - 1 Racing Club

-0/0.5

0 - 0
G 06:00 - 17/09 Godoy Cruz 1 - 0 San Lorenzo

0/0.5

0 - 0
G 05:00 - 18/09 CA Huracan 3 - 0 Banfield

0/0.5

1 - 0
G 07:00 - 18/09 Rosario Central 0 - 1 Defensa Y Justicia

0.5

0 - 0
Vòng 4
G 05:00 - 01/09 Argentinos Juniors 2 - 0 Atletico Lanus

0.5

1 - 0
G 07:00 - 01/09 San Martin de San Juan 1 - 2 CA Huracan

0

1 - 2
G 23:15 - 01/09 Defensa Y Justicia 1 - 1 Belgrano

0.5

0 - 1
G 01:30 - 02/09 Banfield 1 - 0 Patronato Parana

0.5

1 - 0
G 03:45 - 02/09 Talleres de Cordoba 1 - 0 Godoy Cruz

0/0.5

0 - 0
G 06:00 - 02/09 San Lorenzo 1 - 1 CA RIVER PLATE (ARG)

-0/0.5

0 - 1
G 21:00 - 02/09 Racing Club 2 - 0 Rosario Central

0/0.5

0 - 0
G 23:15 - 02/09 Estudiantes de La Plata 2 - 2 Independiente

0

2 - 0
G 01:30 - 03/09 CA Aldosivi 0 - 2 CA Tigre

0

0 - 2
G 03:45 - 03/09 Colon de Santa Fe 0 - 0 Union de Santa Fe

0/0.5

0 - 0
G 06:00 - 03/09 Boca Juniors 3 - 0 Velez Sarsfield

1

2 - 0
G 05:00 - 04/09 NEWELL'S OLD BOYS 1 - 2 Atletico Tucuman

0/0.5

1 - 1
G 07:00 - 04/09 San Martin de Tucuman 1 - 1 Gimnasia LP

0

0 - 0
Vòng 3
G 05:00 - 25/08 Patronato Parana 0 - 3 Racing Club

0

0 - 1
G 05:00 - 25/08 Belgrano 2 - 1 Estudiantes de La Plata

0.5

1 - 0
G 07:15 - 25/08 Independiente 0 - 1 Defensa Y Justicia

0/0.5

0 - 1
G 07:15 - 25/08 Atletico Tucuman 2 - 1 Colon de Santa Fe

0

1 - 1
G 01:30 - 26/08 Gimnasia LP 0 - 2 Talleres de Cordoba

0

0 - 0
G 03:45 - 26/08 CA Tigre 2 - 2 San Martin de San Juan

0.5

1 - 1
G 06:00 - 26/08 CA RIVER PLATE (ARG) 0 - 0 Argentinos Juniors

1

0 - 0
G 21:00 - 26/08 Velez Sarsfield 1 - 1 Banfield

0.5

0 - 0
G 01:30 - 27/08 Atletico Lanus 0 - 1 CA Aldosivi

0.5/1

0 - 1
G 03:45 - 27/08 Rosario Central 2 - 0 San Martin de Tucuman

1

1 - 0
G 06:00 - 27/08 CA Huracan 0 - 0 Boca Juniors

-0.5

0 - 0
G 05:00 - 28/08 Godoy Cruz 2 - 1 NEWELL'S OLD BOYS

0.5

1 - 0
G 07:00 - 28/08 Union de Santa Fe 1 - 1 San Lorenzo

0/0.5

0 - 1
Vòng 2
G 05:00 - 18/08 Talleres de Cordoba 0 - 1 Rosario Central

0/0.5

0 - 0
G 07:00 - 18/08 NEWELL'S OLD BOYS 2 - 2 Independiente

0

1 - 2
G 23:15 - 18/08 Defensa Y Justicia 1 - 1 Atletico Tucuman

0.5/1

0 - 0
G 01:30 - 19/08 Banfield 1 - 0 Gimnasia LP

0/0.5

1 - 0
G 03:45 - 19/08 Argentinos Juniors 0 - 0 Godoy Cruz

0/0.5

0 - 0
G 06:00 - 19/08 CA RIVER PLATE (ARG) 0 - 0 Belgrano

0 - 0
G 21:00 - 19/08 San Martin de San Juan 1 - 0 Patronato Parana

0/0.5

0 - 0
G 23:15 - 19/08 Colon de Santa Fe 2 - 2 CA Tigre

0/0.5

0 - 0
G 01:30 - 20/08 CA Aldosivi 2 - 1 CA Huracan

0/0.5

0 - 1
G 03:45 - 20/08 San Lorenzo 2 - 2 Atletico Lanus

0.5

2 - 1
G 06:00 - 20/08 Racing Club 2 - 0 Velez Sarsfield

0.5/1

1 - 0
G 01:30 - 21/08 Estudiantes de La Plata 2 - 0 Boca Juniors

-0/0.5

0 - 0
G 03:45 - 21/08 San Martin de Tucuman 1 - 1 Union de Santa Fe

0/0.5

1 - 0
Vòng 1
G 05:00 - 11/08 Velez Sarsfield 2 - 0 NEWELL'S OLD BOYS

0.5

2 - 0
G 07:00 - 11/08 CA Tigre 2 - 2 San Lorenzo

0/0.5

2 - 2
G 23:15 - 11/08 Gimnasia LP 1 - 0 Argentinos Juniors

0.5/1

1 - 0
G 01:30 - 12/08 Union de Santa Fe 1 - 0 CA Aldosivi

-0/0.5

0 - 0
G 03:45 - 12/08 Patronato Parana 0 - 0 Colon de Santa Fe

0.5/1

0 - 0
G 06:00 - 12/08 Belgrano 0 - 0 San Martin de San Juan

1/1.5

0 - 0
G 21:00 - 12/08 Boca Juniors 1 - 0 Talleres de Cordoba

1 - 0
G 23:15 - 12/08 Godoy Cruz 1 - 0 Estudiantes de La Plata

0 - 0
G 01:30 - 13/08 Atletico Lanus 2 - 2 Defensa Y Justicia

2 - 0
G 03:45 - 13/08 Rosario Central 1 - 0 Banfield

0 - 0
G 05:00 - 13/08 Independiente - San Martin de Tucuman

G 06:00 - 13/08 CA Huracan 0 - 0 CA RIVER PLATE (ARG)

0 - 0
G 07:00 - 14/08 Atletico Tucuman 2 - 2 Racing Club

0

0 - 2
G 06:15 - 08/11 Independiente 4 - 0 San Martin de Tucuman

1

1 - 0
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 Racing Club 15 11 3 1 26 8 18 36
2 Defensa Y Justicia 15 9 6 0 21 9 12 33
3 Atletico Tucuman 14 8 4 2 27 15 12 28
4 CA Huracan 15 7 6 2 19 12 7 27
5 Velez Sarsfield 15 7 4 4 19 16 3 25
6 Boca Juniors 13 7 3 3 17 10 7 24
7 Independiente 15 6 5 4 24 16 8 23
8 Godoy Cruz 14 7 2 5 16 11 5 23
9 CA Aldosivi 15 7 2 6 15 16 -1 23
10 Banfield 15 5 6 4 13 12 1 21
11 CA RIVER PLATE (ARG) 12 5 4 3 16 7 9 19
12 Union de Santa Fe 14 5 4 5 13 14 -1 19
13 NEWELL'S OLD BOYS 15 5 3 7 14 12 2 18
14 Estudiantes de La Plata 15 4 6 5 15 15 0 18
15 Talleres de Cordoba 15 5 3 7 14 14 0 18
16 Rosario Central 14 5 3 6 11 16 -5 18
17 CA Tigre 15 4 5 6 17 25 -8 17
18 Colon de Santa Fe 15 3 7 5 14 20 -6 16
19 San Martin de Tucuman 15 3 7 5 13 21 -8 16
20 Atletico Lanus 15 3 6 6 13 20 -7 15
21 Gimnasia LP 15 4 3 8 11 20 -9 15
22 San Lorenzo 15 2 8 5 15 20 -5 14
23 San Martin de San Juan 14 4 2 8 14 19 -5 14
24 Belgrano 15 2 6 7 10 18 -8 12
25 Argentinos Juniors 15 2 4 9 5 15 -10 10
26 Patronato Parana 15 2 4 9 16 27 -11 10
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 Velez Sarsfield 8 6 2 0 10 1 9 20
2 Racing Club 8 6 2 0 11 3 8 20
3 Boca Juniors 7 5 1 1 12 4 8 16
4 Godoy Cruz 7 5 1 1 8 3 5 16
5 Defensa Y Justicia 7 4 3 0 13 6 7 15
6 Atletico Tucuman 7 4 2 1 15 9 6 14
7 NEWELL'S OLD BOYS 7 4 2 1 10 4 6 14
8 Independiente 7 4 1 2 12 4 8 13
9 CA Huracan 7 3 4 0 9 4 5 13
10 Colon de Santa Fe 7 3 4 0 9 5 4 13
11 CA Aldosivi 7 4 1 2 10 9 1 13
12 Rosario Central 7 4 1 2 7 7 0 13
13 Estudiantes de La Plata 7 3 3 1 8 6 2 12
14 CA RIVER PLATE (ARG) 6 3 2 1 8 3 5 11
15 Banfield 7 3 2 2 5 4 1 11
16 San Martin de Tucuman 8 2 5 1 7 7 0 11
17 Union de Santa Fe 8 3 2 3 7 10 -3 11
18 Gimnasia LP 8 3 2 3 7 11 -4 11
19 San Lorenzo 8 2 4 2 9 10 -1 10
20 Atletico Lanus 8 3 1 4 9 12 -3 10
21 San Martin de San Juan 6 3 0 3 8 7 1 9
22 Talleres de Cordoba 7 2 3 2 6 5 1 9
23 Belgrano 8 2 3 3 7 8 -1 9
24 CA Tigre 7 2 3 2 9 11 -2 9
25 Patronato Parana 8 2 3 3 11 15 -4 9
26 Argentinos Juniors 8 1 1 6 3 10 -7 4
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
1 Defensa Y Justicia 8 5 3 0 8 3 5 18
2 Racing Club 7 5 1 1 15 5 10 16
3 Atletico Tucuman 7 4 2 1 12 6 6 14
4 CA Huracan 8 4 2 2 10 8 2 14
5 Independiente 8 2 4 2 12 12 0 10
6 Banfield 8 2 4 2 8 8 0 10
7 CA Aldosivi 8 3 1 4 5 7 -2 10
8 Talleres de Cordoba 8 3 0 5 8 9 -1 9
9 CA RIVER PLATE (ARG) 6 2 2 2 8 4 4 8
10 Union de Santa Fe 6 2 2 2 6 4 2 8
11 Boca Juniors 6 2 2 2 5 6 -1 8
12 CA Tigre 8 2 2 4 8 14 -6 8
13 Godoy Cruz 7 2 1 4 8 8 0 7
14 Estudiantes de La Plata 8 1 3 4 7 9 -2 6
15 Argentinos Juniors 7 1 3 3 2 5 -3 6
16 Atletico Lanus 7 0 5 2 4 8 -4 5
17 Rosario Central 7 1 2 4 4 9 -5 5
18 Velez Sarsfield 7 1 2 4 9 15 -6 5
19 San Martin de San Juan 8 1 2 5 6 12 -6 5
20 San Martin de Tucuman 7 1 2 4 6 14 -8 5
21 San Lorenzo 7 0 4 3 6 10 -4 4
22 NEWELL'S OLD BOYS 8 1 1 6 4 8 -4 4
23 Gimnasia LP 7 1 1 5 4 9 -5 4
24 Belgrano 7 0 3 4 3 10 -7 3
25 Colon de Santa Fe 8 0 3 5 5 15 -10 3
26 Patronato Parana 7 0 1 6 5 12 -7 1
728x90
130x300
130x300