Giải hữu cấp Câu lạc bộ

Mùa giải gần nhất:

Bắt đầu : 01/01/1970 | Kết thúc : 01/01/1970

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

DANH SÁCH ĐỘI BÓNG

Kết quả thi đấu Giải hữu cấp Câu lạc bộ

Giải Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á Hiệp 1
Vòng 1
G 16:00 - 09/03 MASHUK-KMV PYATIGORSK - Nga

G 19:30 - 09/03 TAMPEREEN ILVES 4 - 0 Turku

1 - 0
G 20:00 - 09/03 SKA ROSTOV 1 - 0 FK ZENIT IZHEVSK

0 - 0
G 21:00 - 09/03 Malmo FF 2 - 1 Kalmar FF

1 - 0
G 22:30 - 09/03 Aalesunds 2 - 2 Viking FK

2 - 0
G 21:00 - 10/03 FC KAMAZ NABEREZHNYE CHELNY 0 - 0 FC IRTYSH OMSK

0 - 0
G 20:00 - 12/03 CHERNOMORETS NOVOROSSIJSK 1 - 2 FK ZENIT IZHEVSK

1 - 1
G 15:00 - 13/03 FC KAMAZ NABEREZHNYE CHELNY 2 - 0 FK VOLGA ULYANOVSK

0 - 0
G 20:30 - 13/03 Sarpsborg 08 5 - 0 Kongsvinger IL

1 - 0
G 21:30 - 13/03 SKA ROSTOV - DINAMO BRJANSK

G 00:00 - 14/03 Sandnes Ulf 3 - 0 EGERSUND

1 - 0
G 00:30 - 14/03 NORRBY IF 2 - 3 VARBERGS BOIS FC

0 - 2
G 00:00 - 15/03 LANDSKRONA BOIS 2 - 0 ANGELHOLMS FF

1 - 0
G 18:00 - 15/03 ROTOR VOLGOGRAD II 0 - 0 FK ZNAMYA TRUDA

0 - 0
G 19:00 - 15/03 SK Brann 0 - 2 Bodo Glimt

0 - 1
G 19:15 - 15/03 Valerenga IF 1 - 1 Stromsgodset

1 - 0
G 21:00 - 15/03 IF Elfsborg 2 - 0 Orebro SK

1 - 0
G 22:00 - 15/03 IFK Norrkoping 4 - 1 Malmo FF

3 - 1
G 23:00 - 15/03 TROMSDALEN 0 - 1 SENJA

0 - 0
G 00:00 - 16/03 NORRBY IF 2 - 0 Trollhattans FK

1 - 0
G 00:30 - 16/03 Osters IF 3 - 2 Oskarshamns AIK

0 - 1
G 19:00 - 18/03 ENERGETIK BGU 3 - 0 Gomel

2 - 0
G 00:00 - 19/03 ESKILSMINNE IF 3 - 0 VARBERGS BOIS FC

1 - 0
G 00:00 - 19/03 Ranheim IL 2 - 1 LEVANGER

2 - 0
G 18:00 - 19/03 Hirnyk Kriviy Rih 2 - 2 FC Sumy

0 - 2
G 23:30 - 19/03 LANDSKRONA BOIS 4 - 0 IS HALMIA

1 - 0
G 01:30 - 20/03 IFK UDDEVALLA 1 - 2 Trollhattans FK

1 - 0
G 15:00 - 20/03 CHERNOMORETS NOVOROSSIJSK 1 - 2 DINAMO BRJANSK

1 - 1
G 19:00 - 20/03 IFK Norrkoping 3 - 1 Sarpsborg 08

2 - 0
G 00:00 - 21/03 FC Rot Weiss Erfurt 1 - 4 Union Berlin

1 - 3
G 19:00 - 21/03 HERTHA BERLIN 1 - 3 HOLSTEIN KIEL

1 - 2
G 20:00 - 21/03 St Pauli 1 - 0 Vejle

0 - 0
G 20:00 - 21/03 SC Paderborn 5 - 3 Cologne

2 - 2
G 21:00 - 21/03 1. FC Heidenheim 3 - 1 FC St. Gallen 1879

2 - 1
G 21:30 - 21/03 JOSKO RIED - Erzgebirge Aue

G 21:30 - 21/03 FC Slovan Liberec 4 - 3 Viktoria Zizkov

3 - 1
G 22:00 - 21/03 Leipzig 3 - 5 MKS POGON SZCZECIN

2 - 2
G 00:30 - 22/03 Zwickau 1 - 3 Borussia Monchengladbach

0 - 2
G 00:30 - 22/03 Helsingborgs IF 2 - 2 FC Copenhagen

1 - 2
G 17:00 - 22/03 FK Senica 3 - 3 1 SC ZNOJMO FK

1 - 1
G 18:00 - 22/03 Ujpest FC 1 - 2 GYIRMOT FC GYOR

1 - 1
G 19:30 - 22/03 Paide FC Flora 2 - 1 HIFK

1 - 0
G 20:00 - 22/03 Opava 1 - 3 Stavo Artikel Brno

1 - 1
G 20:30 - 22/03 FC Nurnberg 5 - 1 FK Mlada Boleslav

2 - 1
G 20:30 - 22/03 Sturm Graz 2 - 1 KSV 1919

1 - 0
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
# ĐỘI TRẬN THẮNG HOÀ BẠI BÀN THẮNG BÀN BẠI HIỆU SỐ ĐIỂM
728x90
130x300
130x300