Asteras Tripolis

Quốc gia : Greece | Sân nhà: Theodoros Kolokotronis Stadium | Sức chứa: 7,442

Asteras Tripolis

Asteras Tripolis

Quốc gia : Greece | Sân nhà: Theodoros Kolokotronis Stadium | | Sức chứa: 7,442

Asteras Tripolis

DANH SÁCH CẦU THỦ

Huấn luyện viên
Rastavac, Milan

Quốc gia: Serbia

Cầu thủ
Papadopoulos Nikolaos
1

Thủ môn

Quốc gia: Greece

11/04/1990

Papadopoulos Nikolaos
1

Thủ môn

11/04/1990

Tasoulis Christos
3

Hậu vệ

Quốc gia: Greece

03/05/1991

Tasoulis Christos
3

Hậu vệ

03/05/1991

Pasalidis Triantafyllos
4

Hậu vệ

Quốc gia: Greece

19/07/1996

Pasalidis Triantafyllos
4

Hậu vệ

19/07/1996

Capilla, Eneko
5

Tiền đạo

Quốc gia: Spain

13/06/1995

Capilla, Eneko
5

Tiền đạo

13/06/1995

Valiente Jose Luis
6

Tiền vệ

Quốc gia: Spain

18/05/1991

Valiente Jose Luis
6

Tiền vệ

18/05/1991

Fernandez Gracia Marc
7

Tiền đạo

Quốc gia: Spain

29/04/1990

Fernandez Gracia Marc
7

Tiền đạo

29/04/1990

Borja Fernandez
8

Tiền vệ

Quốc gia: Spain

16/08/1995

Borja Fernandez
8

Tiền vệ

16/08/1995

Douvikas Anastasios
9

Tiền đạo

Quốc gia: Greece

02/08/1999

Douvikas Anastasios
9

Tiền đạo

02/08/1999

Fernandez, Luis
10

Tiền đạo

Quốc gia: Spain

23/09/1993

Fernandez, Luis
10

Tiền đạo

23/09/1993

Regis Francesc
11

Tiền đạo

Quốc gia: Spain

30/09/1996

Regis Francesc
11

Tiền đạo

30/09/1996

Juan Munafo
12

Tiền vệ

Quốc gia: Spain

20/03/1988

Juan Munafo
12

Tiền vệ

20/03/1988

Bellocq Franco
14

Tiền vệ

Quốc gia: Argentina

15/10/1993

Bellocq Franco
14

Tiền vệ

15/10/1993

Suarez Dani
15

Hậu vệ

Quốc gia: Spain

05/07/1990

Suarez Dani
15

Hậu vệ

05/07/1990

Walter Iglesias
17

Tiền vệ

Quốc gia: Argentina

18/04/1985

Walter Iglesias
17

Tiền vệ

18/04/1985

Jauregi Eneko
19

Tiền đạo

Quốc gia: Spain

13/07/1996

Jauregi Eneko
19

Tiền đạo

13/07/1996

Tzimas, Panagiotis
21

Tiền vệ

Quốc gia: Greece

12/03/2001

Tzimas, Panagiotis
21

Tiền vệ

12/03/2001

Panagiotou, Konstantinos
22

Hậu vệ

Quốc gia: Greece

11/02/1997

Panagiotou, Konstantinos
22

Hậu vệ

11/02/1997

Riera, Adrian
23

Tiền đạo

Quốc gia: Spain

19/04/1996

Riera, Adrian
23

Tiền đạo

19/04/1996

Kanelopoulos Giorgos
24

Tiền vệ

Quốc gia: Greece

29/01/2000

Kanelopoulos Giorgos
24

Tiền vệ

29/01/2000

Kotsiras Giannis
27

Tiền đạo

Quốc gia: Greece

16/12/1992

Kotsiras Giannis
27

Tiền đạo

16/12/1992

Glezos Kyriakos
29

Tiền vệ

Quốc gia: Greece

12/06/2000

Glezos Kyriakos
29

Tiền vệ

12/06/2000

Jeronimo Barrales
30

Tiền vệ

Quốc gia: Argentina

28/01/1986

Jeronimo Barrales
30

Tiền vệ

28/01/1986

Dine, Manolis
32

Tiền vệ

Quốc gia: Greece

09/02/2000

Dine, Manolis
32

Tiền vệ

09/02/2000

Angel Martinez Cervera
33

Hậu vệ

Quốc gia: Spain

15/05/1991

Angel Martinez Cervera
33

Hậu vệ

15/05/1991

Matricardi Patricio
34

Hậu vệ

Quốc gia: Argentina

07/01/1994

Matricardi Patricio
34

Hậu vệ

07/01/1994

Vlachos Valentinos
37

Hậu vệ

Quốc gia: Greece

14/02/1992

Vlachos Valentinos
37

Hậu vệ

14/02/1992

Pascual Sito
40

Tiền đạo

Quốc gia: Spain

18/11/1996

Pascual Sito
40

Tiền đạo

18/11/1996

Antzoulas Georgios
42

Hậu vệ

Quốc gia: Greece

04/02/2000

Antzoulas Georgios
42

Hậu vệ

04/02/2000

Kardaris, Alexandros
43

Hậu vệ

Quốc gia: Greece

14/01/2001

Kardaris, Alexandros
43

Hậu vệ

14/01/2001

Zorbas, Konstantinos
44

Hậu vệ

Quốc gia: Greece

14/12/2001

Zorbas, Konstantinos
44

Hậu vệ

14/12/2001

Christopoulos Ioannis
45

Hậu vệ

Quốc gia: Greece

22/06/2000

Christopoulos Ioannis
45

Hậu vệ

22/06/2000

Alagbe, Oluwatobiloba
69

Hậu vệ

Quốc gia: Nigeria

24/04/2000

Alagbe, Oluwatobiloba
69

Hậu vệ

24/04/2000

Fotopoulos, Grigoris
80

Hậu vệ

Quốc gia: Greece

27/04/2000

Fotopoulos, Grigoris
80

Hậu vệ

27/04/2000

Michopoulos, Athanasios
92

Tiền vệ

Quốc gia: Greece

20/01/2002

Michopoulos, Athanasios
92

Tiền vệ

20/01/2002

Karachalios, Vangelis
95

Thủ môn

Quốc gia: Greece

03/02/2003

Karachalios, Vangelis
95

Thủ môn

03/02/2003

Ali Baba, Sudais
97

Tiền đạo

Quốc gia: Nigeria

25/08/2000

Ali Baba, Sudais
97

Tiền đạo

25/08/2000

Tsiftsis Antonis
99

Thủ môn

Quốc gia: Greece

21/07/1999

Tsiftsis Antonis
99

Thủ môn

21/07/1999